วันนี้ใครมางาน Meeting เชิญรับบัตรเชิญร่วมงานมอเตอร์โชว์ ครั้งที่ 36 Challenger Hall...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 21 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ใครมางาน Meeting เชิญรับบัตรเชิญร่วมงานมอเตอร์โชว์ ครั้งที่ 36 Challenger Hall ได้ฟรีนะครับ ใครกดlike กระทู้นี้คนที่ 30 60 90 120 รับของรางวัลพิเศษด้วยครับ

1. Suriya Pankerd

Suriya Pankerd Guest

0
    0
    0
    ไม่เอาบัตรเชิญ มีพริตตี้มอเตอร์โชว์ แจกมั้ย

2. มาไม้ อยู่หัวหินหรือเปล่าเพื่อนยา Suriya Pankerd

3. Suriya Pankerd

Suriya Pankerd Guest

0
    0
    0
    จะย้าย ไป ยะลา ปลายเดือนนี้

4. Mongkol Thongmee

Mongkol Thongmee Guest

0
    0
    0
    รอกดเอารางวัล

5. อยากได้ครับแต่คงกดlikeไม่ทันเค้า

6. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    ผมลืมขอบัตร

7. คอมเม้นเอานะเผื่อพี่ๆจะฉงฉาน

8. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ผมก็ลืมขอเลยอะครับ

9. บัตรเชิญ มอเตอร์โชว์ ผมฝากเผื่อเพื่อนๆสมาชิก ขอได้ที่คุณบอย คุณเกณฑ์ และพี่หนึ่ง นะครับ แบ่งๆกระจายๆกัไปครับ

อยากได้บัตรอะครับ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้