ถ้าจะยกเครื่องพร้อมเกียร์ออโต้ Accord88 พอหาได้มัั้ยค่ะ และงบเท่าไหร่ค่ะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ซัยบะฮ์ สมสมัย, 27 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าจะยกเครื่องพร้อมเกียร์ออโต้ Accord88 พอหาได้มัั้ยค่ะ และงบเท่าไหร่ค่ะ

1. ตามดูด้วยคนคับ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เครื่องเดิมน่ะเหรอครับ??

3. ด้วยคนครับ

4. ทั้งเดิม หรือแปลงก็ได้ค่ะ

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    เดิมหาดีดีคงยากครับ และแพงด้วย ที่สำคัญคือการขับ แบบใหน ซื้อแกง ซิ่ง ส่งของ ออกต่างจังหวัด

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    งบตั้งไว้เท่าไรครับ

7. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    ผมด้วยคนครับ

8. ผมมองปัญหาแต่ละคนไม่หนีกันเท่าไรเลยนะคับ.555

9. เครื่องเดิม ถ้าวิ่งไกลพอไหว เหยียบ120ก็ยังนิ่ง แต่น้ำมันเครื่องหายเป็นลิตรๆเลย และเกียร์ถ้าเครื่องร้อน จะเปลี่ยนแล้วติด ช่างว่ากลไกข้างในคงสึก ส่วนใหญ่ใช้รถวิ่งธุระ20-30โล ต่างจังหวัดบางที เลยลองมาถามดู จะได้ตัดสินใจค่ะ

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    ขับปรู้ดปร้าดมั้ยครับ และอยุ่แถวใหน

11. ไม่ค่ะ อยู่อยุธยา

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    ประหยัดงบ เครื่องเบา แปลงน้อย D15B VTEC AUTO สี่หมื่นนิดนิดน่าจะจบ

13. ตอนนี้ b20b เท่าไหร Palin Omsin

14. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    B20 B20Zน่าจะอยู่ประมาน25000-30000มั้งครับตอนนี้

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    เครื่องเปล่าเหรอ พี่โจ สองหมื่นกว่าครับ เกียร์ออโต้ เพื่อนรุ่นน้อง ทำโกดังอยู่ รับประกันด้วย ( เก็ท ยนตรการ ตอบกระทู้นี้หน่อย น้องชาย D15B VTEC กับ B20B )

16. อ่อ ราคานี้ ตกลงไปเยอะเหมือนกัน

17. พร้อมเกียร์มั้ยค่ะ

18. เครื่องB20Bผมขายเครื่องเกียร์เพลาขับ1คู่แค่25,000แต่ตอนนี้ของผมหมดคับ

19. เครื่องD15B vtec ผมขายเครื่องเกียร์เพลาขับ35,000คับ

20. ตอนนี้มีแต่เครื่องD15Bไม่เทคเกียร์กระปุก ติดแพตาโต ผมขาย25,000

21. ร้านผมเวลาสั่งของใช้สั่งเป็นตู้ราคาเลยได้ถูกลง แล้วร้านผมเป็นร้านค้าส่งเป็นส่วนใหญ่ของบางอย่างเวลามาเป็นออเดอร์ที่ร้านเซียงกงตามต่างจังหวัดเค้าสั่งไว้ เพราะผมเคยโดนต่อว่ามา 'ว่าราคาถูกแต่ไม่มีของใครก้อพูดได้' ถ้าพวกพี่ๆน้องๆในนี้สนใจอะไรก้อโทรหรือข้อความถามผมได้เลยนะคับ ยินดีตอบทุกคำถาม ขอบคุณคับ

22. Palin Omsin

0
    0
    0
    ผมเอาหัวเป็นประกันสำหรับ น้องชายคนนี้ครับ ว่าแต่ D15B เกียร์ ทามาดะ ยกแพนี่น่าสนจัง เก้ต

23. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    พี่เอ้ จะ ทิ้ง เอ (รหัสเครื่องนะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้