ผมเข้าร่วมกลุ่มพี่ๆมาสักพักแล้วคับ แต่ยังไม่เคยแชร์รูปรถผมคับ (อาย...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Ob Hombre Gederoso, 25 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเข้าร่วมกลุ่มพี่ๆมาสักพักแล้วคับ แต่ยังไม่เคยแชร์รูปรถผมคับ (อาย ตอนนั้นมันเน่าอยู่คับ 5555) ตอนนี้เพิ่งเปลี่ยนฝาเคฟล่าคับ พอถูๆไถๆ ได้ (มั้งคับ 555) ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มอีกครั้งคับ

1. สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

2. หน้าบ้านเค้าเอง 555

3. พี่ธนาวุฒใช่พี่ป๊อบหรือป่าวคับ

4. มองไปที่ฝากระโปรงอย่างเดียวคับ อย่ามองที่อื่น 55555

5. ใช่ครับต้น

อ่าว 5555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้