สูบโก่ง เสื้อสูบผุ ลูกสูบหลวม 4 ตัวเลย .. เครื่อง EK97 เก่าแล้ว .. ปาดสูบราคาไม่เกิน...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anirut Maneerojchai, 30 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สูบโก่ง เสื้อสูบผุ ลูกสูบหลวม 4 ตัวเลย .. เครื่อง EK97 เก่าแล้ว .. ปาดสูบราคาไม่เกิน 6,000 กับยกเครื่อง 35,000 .. คิดไม่ตกครับ ..

1. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเครื่องเถอะครับ ทำผมว่าไม่น่าจะคุ้มกับเงินที่เสียไป

2. ยกเครื่องราคานี้ เหมือนไม่รวมเกียร์ด้วย .. แงๆๆๆๆ

3. เครื่องใหม่ครื่องอะไรครับ

4. นี่แหละที่ผมไม่มีความรู้ อู่บอกมว่างั้นครับ .. น่าจะเป็นเครื่อง 20cc. แต่ไม่รู้รุ่นครับ ..

5. วางb20 ที่อู่ผมก็ 35000

6. หรือจะไม่ปาดสูบ แล้วเปลี่ยนเครื่องเลยดีหว่า .. เครื่อง 20cc. อาจจะต้องหาแฟนเป็นลูกสาวโรงน้ำมัน >"p>

7. ถ้างบน้อยหน่อย D15B ก็เป็นอีกตัวเลือกที่น่าสนใจนะครับ

8. วางใหม่น่าจบกว่านะครับ

9. B15 ปกติตอนนี้อยู่ที่เท่าไรครับ?

10. ทำตามงบเลยครับ แต่ถ้าอยากจบ วางใหม่ดีกว่าครับ

11. ลองดูเอาครับ

12. ขอบคุณมากครับ :3

ฺB20 35000 จบเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้