เพื่อน ๆ ครับของคำชี้แนะด้วยครับเรื่องแม็กและยาง โช๊คเดิมครับ จะขยับ size...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kamon Saowakun, 24 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kamon Saowakun

Kamon Saowakun Guest

0
    0
    0
    เพื่อน ๆ ครับของคำชี้แนะด้วยครับเรื่องแม็กและยาง โช๊คเดิมครับ จะขยับ size ยางครับหรือแม็กด้วยก็ได้ครับ ใส่ size ไหนกันบ้างครับ นั่ง 5 ไม่ติดสุ่มล้อและโช็คครับ

2. Kamon Saowakun

0
    0
    0
    แม็กเท่าไรครับ offset เท่าไร ยาง size อะไรครับ

3. Kamon Saowakun

0
    0
    0
    หลังนั่ง 3 ติดเปล่าครับ ล้อหน้าเลี้ยวสุดติดเปล่าครับ

4. Pairoj Sangted

Pairoj Sangted Guest

0
    0
    0
    แม๊คขอบ17 off นิ้วกว่าครับ ยางdunlop 205/45/17 ใส่spaceser ครึ่งนิ้วครับ นั่ง3ไม่ติด เลี้ยวสุดไม่ติดครับ

5. Pairoj Sangted

0
    0
    0
    ตอนนี้ผมจะใส่ให้ล้อมันยื่นออกมาอีก2นิ้ว

6. Pairoj Sangted

0
    0
    0
    โชคเดิมน้ะคั้บ

7. Kamon Saowakun

0
    0
    0
    Off นิ้วกว่ามันเท่าไรล่ะครับ 40 38 35 ครับ

8. Pairoj Sangted

0
    0
    0
    บอกไม่ถูกเหมือนกัน

9. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    Offset สำหรับนิออน เอาพอดีๆก็35 ครับ เอาแน่ๆ ล้นๆนิดก็ 32 หรือ 30 ไปเลย

10. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ออฟ 30 กว้างซัก 8 กะลังดี ล้นๆนิดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้