มีข้อสงสัยเรื่องน้ำมันเกียร์ออโตของนีออนมันหายไปจากระบบได้อย่างไร...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Inilah Aku, 22 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inilah Aku

Inilah Aku Guest

0
    0
    0
    มีข้อสงสัยเรื่องน้ำมันเกียร์ออโตของนีออนมันหายไปจากระบบได้อย่างไร ไม่มีรอยหยดบนพื้นให้เห็นด้วย อยากรู้ว่ามันมีช่องทางไหนบ้างที่มันเล็ดลอดออกไป แล้วมีวิธีแก้ไขอย่างไร

2. เปิดดูฝาหม้อน้ำดูยังครับอาจจะรั่วเข้าหม้อน้ำครับ

3. Inilah Aku

0
    0
    0
    ไม่มีคราบน้ำมันลอยในหม้อน้ำเลย

4. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    ใต้หม้อน้ำจะมีสายน้ำมันเกียร์ต่อผ่านหม้อน้ำเช็คดูครับมองเห็นอยู่ผมเป็นสองรอบลองดูครับเปลี่ยนสายดีๆสักเส้นหายเลยลองดูครับถ้าไม่ใช่ก็รอผู้รู้อีก

5. Inilah Aku

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วจะลองเช็คดู แต่แปลกใจมันไม่มีรอยที่พื้นเลยนะ

6. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    อ้าวหรองั้นก็ไม่ได้รั่วออกมางานงอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้