สมาชิกจากเชียงใหม่มีอะไหล่เจ้าตัวเล็กที่จะแบ่งปันให้เพื่อน ๆ ที่ต้องการอะไรก็ดูเองนะครับ..

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ทรงศักดิ์ แสนปัญญา, 30 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกจากเชียงใหม่มีอะไหล่เจ้าตัวเล็กที่จะแบ่งปันให้เพื่อน ๆ ที่ต้องการอะไรก็ดูเองนะครับ..

1. ทุกชิ้นใช้งานได้เต็ม 100 %

2. ไม่ชื้อไม่ขาย แลกเปลี่ยนก็ได้ครับ

3. Pairoj Sangted

Pairoj Sangted Guest

0
    0
    0
    มีตัวเซนเซอร์ป่าวครับ

4. AI Ran

AI Ran Guest

0
    0
    0
    ชุดฝาสูบเท่าไรคร้าบ

5. ฝาสูบพร้อมชุดวาวล์และประเก็นทั้งชุดใส่ได้เลยครับ 5,000บ./ รับประกัน

มีสปรีดเซนเซอร์เดินเบาและเซนเซอร์ปีกผีเสื้อทั้งชุด 2,500 บ./

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้