เอารูปมีทติ้งลงให้ดูบ้างนะคร้าบ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 19 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    อยากเหงๆครับ มะได้ไปขอโทษด้วยครับ

2. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ไม่ได้ไปเมือนกัน น้อง 623 ดันเกเรแต่เช้าเลย อยู่ๆก้อแอร์ไม่เย็นซะงั้น ยังไม่ได้เอาไปเช็คเลย เมื่อวานเลยไปทำธุระเสร็จช้า ไปmeeting ไม่ทันเลย

: (

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    มีทติ้งคราวนี้อาจจจะไม่ประสบความสะเรจเท่าที่ควร
    แต่ก้ด้ายสมาชิกใหม่มา 3ท่าน คือ คุนเกริก คุนโจ และคุน cuba อีกคนนะครับ แล้วก้มีสาวสวยอีก1คน กำลังจาซื้อรถ อิอิ เด่วผมช่วยแนะนำให้นะคร้าบ
    ผมไม่ค่อยด้ายถ่ายรูปมามากครับ ถ่ายแต่รูปรถตัวแรงสองคัน คือรถพี่วิท กะพี่โน้ต กะจาเอาอย่างพี่เค้าสองคน 555

4. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    นายโอ๊ค ถ่ายไป เอามาลงให้เพื่อนได้ดูกันหน่วยเร็ว ผมก็อยากดู อิอิอิอิ ถ่ายไปเพียบเลย 5555 เสียดาย สมาชิกหลายคนไม่ได้มา เห็นว่า
    จะไปสัตหีบ ที่บ้านพักคุณต่อ ตกลงกันได้หรือป่าว น่าไป อยากไป 555

5. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    รูปพี่พงศ์ หล่อเลย หวะ5555
    รถพี่เจมี่ก้ คนดูเยอะเหลือเกิน รถสวยก้อย่างนี้ :D

6. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ขอบคุณครับน้องภูมิ เออผมลืมจ่ายตังค์!!!!! พอดีแม่โทรมาตามด่วนเลยรีบออกไป ฝากไว้คราวหน้านะครับ

7. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
  8. oakoak

165
    0
    0
    ที่เดิม...
    ไหนบอกว่าเจ้าของร้านจะไปงานเลี้ยง...

9. oakoak

165
    0
    0
    ขอโทษทีครับ
    มาช้าไป 2 วัน

10. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เสื้อเขียวหล่อจิงๆ ฮาๆๆ
    พี่วิทตีเนียนนี่หว่า 555+
    ทำมัยในรามอินทรารูปมันมะขึ้นอะคับ

11. oakoak

165
    0
    0
    ที่เหลือตามไปดูนะครับ..
    (ที่นี้ช้ามากเลยครับ.....load มา ครึ่งชม. แล้วพึงได้ 10 รูป..)

12. oakoak

165
    0
    0
    ต้องสมัครก่อนครับ

13. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    โครงการสัตหีบ โอ๊ค ซาวเสียง พรรคโรเวอร์ของเราหรือยัง พร้อมลงเลือกตั้งไม๊ อิอิอิ

14. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ขออภัยไม่ได้ไปตามนัด เพราะ....
    ลืม!!
    ลืมจริงๆ คับพี่น้อง เพิ่งมานึกได้เอาเย็นวันจันทร์

ขอแก้ตัวใหม่ คราวหน้านะครับ
    ขออภัยจริงๆ ค๊าบบ

15. oakoak

165
    0
    0
    วันที่ 1-2 ผมคงไม่ได้ไปนะครับพี่นน นัดเพื่อนว่าจะไปเที่ยวต่างจังหวัด นะครับ

แต่ไงก็มีคนไปอยู่แล้วครับ คนแรก ลงชื่อพี่ นน กับพี่เจี้ยบ ก่อนเลยนะครับพี่ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้