Singha Racing School

การสนทนาใน 'Motorsport Forum' เริ่มโดย @ke, 5 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    พอดีได้ mail มาจากผู้จัดครับ
    งานจัดวันที่ 17 กันยายน ที่สนาม Thailand Circuit สอนโดย อ.กิติภูมิ จาวจักรศิริ, อ.ธวัชชัย ผสมทรัพย์, ผู้ช่วยอ.ตรัย ฉิมตะวัน, ผู้ช่วยอ.พีท เลียบเจริญรุ่งชัย เริ่มลงทะเบียน 9.00 ค่าสมัครเรียน 3,000 บาท ค่าสมัคร meeting สำหรับนักเรียนที่ผ่านการเรียนแล้ว 500 บาท

สอบถามข้อมูล บ. 6 ออกาไนซ์ จำกัด 07-2233366 , 04-0109933 , 03-7847000 , 02-9325952

หาเพื่อนไปวิ่งอยู่ครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อยากไปแต่...ไม่มีตังไปเรียนอ่ะ :D :D

3. @ke

171
    1
    0
    แหม....... พี่ เงิน เดือนเป็นหมื่นเป็นแสน บ่นไม่มีตัง :D

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    น่าไปเหมือนกัน...แต่คลัชหมดอ่ะ...อ้อ ที่นครชัยศรีใช่ป่ะเอก

5. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สมพรปากเลยน้องงงงงงงงงงงงง :D :D

ปีล่ะแสนดิไม่ว่า 5555:p :p

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่มีแข่งที่ไหนหรือ
    ถ้าไม่มีโทรมาช่วนนะเดียวจะไปเป็นเพื่อนนะ

8. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ไม่มีตังเล้ย รถไม่พร้อมอีก ว่าแต่ อ. ตรัย ไปอยู่ใน EVO ชาเล้นนิน่า:D

9. @ke

171
    1
    0
    ใช่แล้วครับพี่ แบบว่าปีนี้ยังไม่ได้ไปวิ่งที่นั่นเลยเกิดอาการคันอยากไป
    ส่วนท่านที่อยากไป ถ้าเป็นศิษย์เก่า Singha Racing School แค่ 500 เอง ดูจากตารางเวลาที่เค้าส่งมาให้นี่ ได้วิ่งกันมันส์แน่ ตอนเย็นมีจับเวลาแข่งด้วย

ถึงพี่บี ถ้ารถเสดแล้วเอาไปเทสที่นั่นเลยสิครับ :D

10. Super Colt

2,980
    11
    0
    จะออกค่าสมัครให้พี่หรอ เอ๊ะ....ก็บอกว่าไม่มีตัง ไอ้น้องคนนี้นี่ รออีกแป๊บเด๋วรวยแล้ว อิอิ :D

11. COROLLA BOY

507
    1
    0
    เอก.......แล้วถ้าผมไปวิ่งผมต้องใช้ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
    พอดีสนใจมากๆ:D

12. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ก็กำตัง 3,000 กว่า บาท แล้วขับรถตามเอกไปเลยน้อง..........:D

13. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    น่าไปจิงวุ้ย แต่ติดหญิง เอ๊ย!!! ตอบทำงานวิจัย 555

14. COROLLA BOY

507
    1
    0

3000 เลยหรือพี่ แพงจังอะ :eek: แล้วไปวิ่งแบบไม่ต้องเรียนไปป่าวครับ:rolleyes:

15. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    อยากไปเหมือนกัน แต่นัดกันไปเองดีกว่า ถูกกว่า มีแต่คนกันเองด้วย
    ที่สำคัญขี้เกียจไปฟังคนโม้ อิอิ

16. @ke

171
    1
    0
    คงต้องลงเรียนก่อนอ่ะ หรือลองโทรไปถามตามเบอร์ที่ให้ดูก่อนก็ได้นะ

จิงๆอยากไปวิ่งด้วยกันเหมือนปีที่แล้วอ่ะพี่โจ (ถ้าที่สนามมีบ่อตกปลาคงได้ไปกันแล้ว) วิ่งกันทั้งวัน:D

17. COROLLA BOY

507
    1
    0
    ฮฺฮฺ:D

18. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ตามนั้น......ว่าแต่กำตัง ไปอาบ...เอ้ย ทำรถยังอ่ะพี่โจ......อิอิ:D

นัดวันว่างๆ ลองวีคเอนท์ไปกันเรย........:)

19. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีใครไปบางนะครับ
    ผมว่าจะไปซะหน่อยนะแต่ไม่คอ่ยมีตังนะ

20. @ke

171
    1
    0
    พอดีโทรไปหาทางผู้จัด เค้าบอกว่าถ้าจะไปต้องโทรไปจองก่อนครับ เพราะรับจำนวนจำกัด
    ดีนะที่โทรไปถามก่อน

21. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    ฮ่าฮ่า ผมว่าไปกันเองดีกว่ามันกว่าเยอะและก้อเปนกันเองด้วย
    มีอะไรก้อเทรนกันเองแนะนำกันเองน่าจะดีกว่า
    :) :) :)

22. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เอารถ standard ไปวิ่งได้ไหม?

23. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    standard ของพี่นี่ ใช่คันสีดำหรือเปล่าครับ:D

24. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    หนุนน่าจะหมายถึงคันสี midnight blue ที่ชอบเปิดท้ายใช่ไหมครับ
    standard จากโรงงานทั้งคันครับ

25. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0

คันนั้นแหละพี่ ที่สี Midnight Blue ล่ะครับ พอดีถ้าสีโทนดำ จะแยกไม่ค่อยออก แต่ถ้าโทน ขาวๆ อวบๆ นี่ แยกออกทุกที:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้