JAZZ 2008 !? ใครรู้บ้าง ?

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย JDM DNA, 29 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JDM DNA

JDM DNA New Member Member

1
    0
    0
    ใครทราบข่าวของ Jazz ตัวใหม่บ้าง ใครมีข้อมูลหรือรูป รบกวนช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    อยากรู้ด้วยคน

3. MxPx

MxPx New Member Member

4
    0
    0
    มาแอบดูด้วยคน

4. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    รอๆๆๆ งิงิ

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ไม่รู้

6. คลับไร้...

คลับไร้... New Member Member

25
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกัน:D

7. ton musachi

ton musachi New Member Member

9
    0
    0
    อยากเหง

8. artharn

artharn New Member Member

913
    0
    0
    ยังไม่มีวี่แววอ่ะ

9. Jazzanovaaaa

Jazzanovaaaa Guest

0
    0
    0
    อยากรู้อยากเห็นด้วย

อยากเห็นมากมากครับ เคยได้ข่าวแว่วๆ ว่าในไม่ช้าอาจได้เห็น เป็นข่าวจากคนใน

10. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ถ้าเปนรูปที่เคยเหนก้อไม่สวยหรอกคับ

รถเราสวยก่า อิอิ

11. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    อยากด้วย

12. iq-pi

iq-pi New Member Member

20
    1
    0
    มีข่าวว่า จะเปลี่ยน ไฟหน้า กับไฟท้าย แต่ข่าวนี้ยังไม่ แน่ นะว่าจะเป็นจริงแค่ไหน
    ถ้าจริงละแจ่มเลย +ขอกระจกรอบคัน +ROOF ด้วยเลย ละกันถ้างั้น จะได้เป็น FIT กันเลย

13. pnutkung

pnutkung New Member Member

2
    0
    0
    เคยคาบข่าวมาแจ้งนานแล้วอ่ะถ้าใครเคยเห็น เอามาอัพเพิ่มให้ครับ

ถ้าใครพอจำได้นะครับในกระทู้เก่าที่ผมเคยโพสไว้นานแล้วจนถึงวันนี้ ผมเจอ fit อยู่สองรุ่นแตกต่างกันเล็กน้อย คร่าวก่อนเสนอน้องกบ
    เขียว(รูปคร่าวก่อน เหมือนกบนะผมว่า)
    คร่าวนี้เอามาชัดๆกันอีกรูป

แล้วอันนี้จากเวปอีกเวปที่ไม่กล้ายืนยันอ่ะว่ามันจะใช้ fit หรือป่าว แต่มันดันไปเหมือนกันแบบร่างเก่าๆ อยู่เหมือนกัน ยังไง รอดูกันจิงๆเตอะ ผมว่าหน้าตาอาจไม่ถูกใจใครหลายๆคนแต่คงมีดีที่ภายในอ่ะครับ เหมือน civic ไง

ปล.ยังไงก็ขออย่าให้น้อยหน้า mazda 2 นะคร้าบบ

คลายๆนะครับ ต่างที่ไฟตาอ่ะเห็นๆเลย 1จุด

14. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    555 รูปบนใกล้เคียงมากๆเลย

15. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

16. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

17. i_neung

i_neung Guest

0
    0
    0
    เข้าตามลิ้งนี้เลย Jazz2008

http://automobiles.honda.com/fit/

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้