ลีลาแอร์...ที่นี่เร็วๆนี้(เปิดแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย เล็ก 305, 20 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    :D: กำลังจะเปิดร้านทำแอร์บ้านและรถยนต์ครับ..จะทำเป็นjobพิเศษหลังเลิกงานน่ะครับตั้งแต่ 17.30 เป็นต้นไป วันอาทิตย์เปิดทั้งวัน(หาเงินซื้อบ้านอ่ะครับขาดอีกแค่ ล้าน3 เอง :1: :1: ) ก็จะแบ่งเป็นแอร์บ้านก็จะทำตั้งแต่ ล้าง เล็ก/ใหญ่ ซ่อม เปลี่ยนคอมเติมน้ำยาย้ายติดตั้งทำหมดอ่ะครับแต่แรกๆอาจจะยังทำไม่หมด
    ส่วนรถก็ เติมน้ำยา แก้ไขเบื้องต้น ล้าง ซ่อมเปลี่ยนไดร์เออร์แวคคั่มเติมน้ำยา และ อื่นๆ
    ร้านจะอยู่พระราม 2 ก่อนถึงมหาชัยเมืองใหม่ หลังตลาดลีลา..ไว้เปิดเป็นทางการจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2007
  2. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ดีเลย อยู่ใกล้ร้านผม ไว้เปิดแล้วจะแวะไปใช้บริการนะครับ

3. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไกล้บ้านดีคับถ้าแอร์มีปัญหาจะแวะไปแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้