จบการทำสีช่วงหน้าแล้วครับ อาจจะไม่ดีเท่ากับร้านทำ แต่ยังดีกว่าสีลอก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี ชัชวาลย์, 6 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    จบการทำสีช่วงหน้าแล้วครับ อาจจะไม่ดีเท่ากับร้านทำ แต่ยังดีกว่าสีลอก ต่อไปก็ลุยประตูต่ออีกสีบานครับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    สวยงามครับ

2. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    เงาดีครับ

3. ใช้ทุน ไปเท่าไรครับ

4. ผมลงทุนไป 5000 ครับ พ่นเสียไป 1800 ครับ แต่ของที่ซื้อมาพ่นได้ทั้งคันครับ ถ้าพ่นไม่เสียเลยนะครับ เป็นสีแห้งช้าครับ

ใช้ปั๊มลม หรือ ตัวพ่นไฟฟ้าหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้