สอบถามหน่อยนะครับ วันนี้ไปซ่อมโช็คมาทั้งสี่ต้นก็เลยจะเอารถเข้าไปตั้งศูนย์...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tongtang Thanawat, 6 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยนะครับ วันนี้ไปซ่อมโช็คมาทั้งสี่ต้นก็เลยจะเอารถเข้าไปตั้งศูนย์ แต่เขาบอกตั้งไม่ใด้ยางรัดแรคมันหลวมทั้งสองตัว ถ้าจะเปลี่ยนตามร้านช่อมช่วงล่างทั่วไปราคาประมาฌเท่าไรครับ.ขอยคุณครับ

ยางประกับแร๊คแท้ตัวนึง 3-4 ร้อยมั้งครับ เทียบคู่นึงไม่เกิน 200 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้