ผมอยู่ รามคำแหง2 จะเอารถไปซ่อม พอมีอู่แนะนำบ้างไม๊ครับ (ยกเว้น สวนหลวงเซอร์วิส...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mainees S Mainees, 8 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยู่ รามคำแหง2 จะเอารถไปซ่อม พอมีอู่แนะนำบ้างไม๊ครับ (ยกเว้น สวนหลวงเซอร์วิส รามคำแหง2 โดนมาแล้ว ซ่อมได้แต่ไม่เป็นไม่จบ เข็ดจนตาย) ขอบคุณครับ

1. จะซ่อมอะไรครับ เครื่องหรือตัวรถ

2. เปลี่ยนยางหุ้มเพลาครับ แต่กลัวเจอช่างเถอะอีก ซื้อของแล้ว เหลือหาช่างทำ

3. ผมอยู่ประเวศคับช่วงล่างผมมีอู่

4. Pop Pawit

Pop Pawit Guest

0
    0
    0
  5. สายรามเหมื่อนกันคับ

6. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    ร้านพี่ใหม่พรเทพโช๊คอัพ ตรงอุดมสุขก็โอนะครับ

ร้านช่างติ่งงเลยไไปทำมาแล้วครั้งเดียวจบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้