จานเบรกเดิม Run Stop ดีมั้ยครับ พอดีของเดิมเจียรจนบางละ ว่าจะเปลี่ยน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย B Punky Heart, 10 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    จานเบรกเดิม Run Stop ดีมั้ยครับ พอดีของเดิมเจียรจนบางละ ว่าจะเปลี่ยน ใครเคยเปลี่ยนมาบ้าง หรือเปลี่ยนไปใส่อะไรได้มั่งครับ เน้นกับคาลิปเปอร์เดิมก่อนนะ

2. คู่นึงน่าจะ 2พัน ใช่มั้ยครับ ใช้ได้ครับ คุณภาพ พอๆ กับของเดิม แต่ถ้ามีตัวเลือกอื่น เช่น เปลี่ยนคาลิปเปอร์+จานพัลซ่า หรือจะเป็นนีโอ ก็ได้จานใหญ่ขึ้น เบรคดีขึ้น

3. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ใช้ได้ครับ

B Punky Heart มีปั้มกับจานของนีโออยู่คับ สนใจขายให้ถูกๆคับ อินบ๊อกมาได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้