สอบถามหน่อยครับ 1.อยากได้เรกุเรตแต่ง แบบที่ปรับแรงดันได้ ของแท้มือหนึ่ง ราคาไม่แรง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 10 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ 1.อยากได้เรกุเรตแต่ง แบบที่ปรับแรงดันได้ ของแท้มือหนึ่ง ราคาไม่แรง พี่ๆมีตัวไหนแนะนำบ้างครับ ขอบคุณครับ 2.ถ้าได้มาแล้ว จะต่อยังไงครับ เรกุเรตเดิมติดรางหัวฉีด ต้องเอาออกไหมครับ หรือต้องทำยังไง ขอบคุณครับ

1. Nismo tomei sard มีให้เลือกเยอะเลย ส่วนตัวใช้ nismo ถอดเรกุเรตเดิมออก หาหน้าแปลนใส่ เสียบสาย ใช้ได้ ส่วนเรกุเรตเดิมถ้าติดราง ก็เจาะเอาเลยก็ได้ครับ

ตามมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้