ช่วยด้วยคับๆ พี่ๆท่านใดเคยวางเครื่อง GA15 มาบ้างคับ ผมวายสายไฟมะถูกคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย กฤติน สายกระสุน, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยด้วยคับๆ พี่ๆท่านใดเคยวางเครื่อง GA15 มาบ้างคับ ผมวายสายไฟมะถูกคับ (รถผมเป็นเครื่อง GA16แล้วมาวางเครื่องใหม่คับ)

1. ติดอยู่ตรงไหนครับ จุดที่เข้า ไดชาร์ท ไดสตาร์ทน่าจะใช้เส้นเดิมได้นะครับ อาจจะมีปัญหาตรงชุดสายไฟที่ขึ้นไปเรือนไมล์ครับอาจต้องหาช่าง

2. ตกลงวางgaหรอพี่

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องวาย

4. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ใช่จานจ่าย 16 แอร์โฟ 16 สายไฟเดิม 16

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    สายไฟเครื่องต้องมาทั้งกล่องฟิว และกล่อง รีเลย์ ไม่ตัดปลั้ก จะง่าย ที่เหลือ ก็เดินเข้าหารถ ถ้าเปนเครืองคาร์บิว ก็ว่ากันอีกเรื่อง

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ชุดแอร์ รีเลย์แอร์ คันเกียร์ ไฟถอย อู๊ยยยย

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ว่าแต่ wiring ตรงไหนไม่ถูกครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้