รบกวนสอบถามสมาชิกท่านใด มีอู่ซ่อมเครื่องบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Tong Bodycar, 28 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tong Bodycar

Tong Bodycar Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามสมาชิกท่านใด มีอู่ซ่อมเครื่องบ้างครับ คุณปู่ผมจอดที่อู่มาอาทิตกว่าแล้วช่างบอกยังไม่ได้รถผมเครื่องเดิมครับหรืออู่ที่เค้ารับวางเครื่องที่ทำงานดีรับผิดชอบงาน ขอบคุณมากๆครับ

2. อยูแถวไหนครับ

3. ตั้งแต่ได้เครื่องไปได้ขับยังครับพี่ต๋อง

4. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ได้แล้วครับ พังอีกแล้วครับคุณแอ๊ด

5. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ตอนนี้รถผมอยู่มีนบุรีครับ

6. ผมอยู่ร่มเกล้าซ.6 แล้วรถเป็นอะไรครับ

7. Tong Bodycar

0
    0
    0
    อาการตอนแรกนะครับขับมาแล้วมันแบ็คไฟร์ แล้วก็ดับเลย

8. แล้วอู่ที่เข้าไปเขาว่ายังไงครับ

9. Tong Bodycar

0
    0
    0
    อู่แรกบอกว่าไฟเดินไม่สดวก อู่ที่2บอกว่าเครื่องดังผมเลยงงไปหมดแล้ว

10. ตอนนี้เครื่องติดไหม...แล้วอาการเป็นไง

11. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ติดครับแต่ดับติดแล้วก็ดับ ผมสงสัยว่าอู่มันจะหาเรื่องให้ผมวางเครื่องใหม่เครื่องผมไปซื้อมาจากคุณแอ๊ดเปลี่ยนยังไม่ถึงเดือนเลยครับ

12. Tong Bodycar

0
    0
    0
    พอจะแนะนำได้มั๊ยครับ

13. อยู่ตรงไหนของมีนบุรีครับ

14. Tong Bodycar

0
    0
    0
    อู่ วรรณา ตรงซอยหทัยราษ ตรงข้าม ร.ร สุดใจครับ

15. ผมว่าไม่น่าจะถึงต้องวางใหม่นะครับ ตอนนี้ผมสงสัยที่ระบบไฟ กับ ระบบแก็ส นะครับ(อือลืมถามติดแก็สหรือป่าว)

16. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ใช่ครับติดแก๊ส แล้วผมพอจะทำยังไงได้บ้างครับ

17. ที่อู่เขาทำอะไรบ้างแล้วครับ

18. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ยังไม่แน่ใจเลยครับผมโทรไปเค้าบอกว่าถอดฝาไปทำแต่เครื่องไม่นิ่งทำอยู่2วันเค้าบอกว่างานเค้าเยอะเลยไม่ได้ทำต่อ ผมถามเค้าว่าอีกกี่วันเสร็จเค้าบอกไม่รู้ ผมเลยว่าจะลากไปอู่ใหม่แต่ไม่รู้ว่าจะเอาอู่ไหนดี เลยต้องรบกวน สมาชิก

19. ผมมีอู่ที่ทำประจำอยู่ปากซอยบ้าน.. ทำโอเค ไม่นานครับ

20. Tong Bodycar

0
    0
    0
    เหรอครับแล้วอยู่ที่ไหนครับ ราคาแพงมั๊ย มีเบอร์มั๊ยครับ

21. อยู่ซ.ร่มเกล้าซ.6ครับ ราคาโอเคครับ เบอร์ไม่มีนะครับแต่ผมพาไปได้ครับ

22. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ผมต้องจ้างรถลากครับ ไม่รู้ว่าพี่จะสดวกวันไหนหรือถ้าผมรบกวนขอเบอร์อู่ได้มั๊ยครับ

23. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ขอโทษนะครับไม่ทราบว่าพี่ชื่ออะไรครับ

24. ชื่อ ซุบครับ เบอร์เดี๋ยวพรุ่งผมหาให้ครับ

25. Tong Bodycar

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆนะครับคุณซุบ

เห็นแล้วชื่นใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้