ขอถามหน่อยครับคือรถผมโดนชนท้ายที่นี้ผมได้ใบเครมมาแล้วปัญหาก็คือผมอยากทำสีใหม่ทั้งคันมัน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Chon Say, 28 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับคือรถผมโดนชนท้ายที่นี้ผมได้ใบเครมมาแล้วปัญหาก็คือผมอยากทำสีใหม่ทั้งคันมันจะราคาเท่าไรครับรบกวนด้วยครับขอบคุณครับ(นี้ครับรูปรถ)

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    จะทำทั้งทีก็ทำแบบใช้ไปนานนานเลยครับ ตัดผุทำสีใหม่ทั้งคัน แต่ควรจะมีรถสำรองใช้ด้วย เพราะจะต้องใช้เวลาทำนานพอสมควร ไม่น่าจะต่ำกว่า สอง หรือ สามเดือน

3. Chon Say

0
    0
    0
    เรื่องจอดไม่ใช่ปัญหาครับน้าปัญหาคือราคาครับ555

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    กำเงินไว้ สัก 25000 - 30000

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    ในนี้ มีอู่สีเท่าที่รู้ ก็ สองอู่อยู่ในกลุ่ม ก็ลองเลือกเอาว่า จะเอาอู่ใหน

6. Chon Say

0
    0
    0
    อันนี้คือราคาแบบจบเลยใช่ไมครับน้า

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    คาดว่าจบครับ ใบเคลมบริษัทอะไร มันตั้งงบหรือยัง

8. Chon Say

0
    0
    0
    ครับกำลังมองหาอยู่ครับแต่ว่าจะเข้าไปเครมไฟก่อนแล้วค่อยออกมาทำสีอีกทีครับ

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    จัดไปทีเดียวเลยให้อู่เดินเรื่องให้ จบ

10. Chon Say

0
    0
    0
    วิริยะครับ

11. Chon Say

0
    0
    0
    น้าครับถ้าอู่ประกันหาอะไหล่ให้เราไมได้ทำไงครับ

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไฟท้ายน่ะ แน่นอน น่าจะหายากอยู่ ยังงัย ก็ต้องให้อู่ที่เคยทำ ทำให้ล่ะ

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    นอนก่อนตาจะปิดแล้ว เด่วใครที่ส่อง อยู่ มาช่วยกันตอบหน่อยเน๊อ อย่ามัวแต่ซุ่ม แม๋ เด่วโบก ซะ

14. Chon Say

0
    0
    0
    สงใสต้องไปคุมราคาแล้วก็เอาเงินมาซ้อมเองดีกว่ามั้งครับน้า

15. Chon Say

0
    0
    0
    ขอบคุณครับน้าเอ้

16. Chon Say

0
    0
    0
    บายครับหลับฝันดี

17. Palin Omsin

0
    0
    0
    Francisco Toledo Rivas we talk about the price of fix & repaint this CA with catch plus insurance claim.

18. Oh okay, so... Show much the repair?

19. Palin Omsin

0
    0
    0
    ถึงใหนแล้ว สายชล

20. Chon Say

0
    0
    0
    ฮือๆประกันเครมแล้วครับแต่ไฟยังหาไม่ได้ครับน้า

21. Palin Omsin

0
    0
    0
    ที่บ้านก้อมีแต่ขวา ส่วนซ้ายสภาพไม่สวยเท่าไรนัก จะเอาไปใช้ก่อนมั้ย

22. Palin Omsin

0
    0
    0
  23. Chon Say

0
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับน้าเดืยวผมรองหาดูก่อนถ้าไม่ได้จริงจะรบกวนน้าอีกทีครับขอบคุณจริงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้