พี่ๆๆครับไฟท้ายตัวนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย คนบ้า หน้าโลตัส, 31 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆๆครับไฟท้ายตัวนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    โดนไรมาอ๊อด ทับทิมที่บ้านมีอยู่ชุดนึง ของญี่ปุ่น ส่วนไฟท้าย ดูเหมือนมีคนขายอยู่ คู่ละ 2000

2. มันแตกมานานแล้วอะครับ ตั่งแต่ได้รถมา

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  4. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ไฟท้าย ผมถามๆมาก็ข้างละ1000 ครับส่วนทับทิม ไม่ได้ถามมา ถ้าจะเอา ผ่านจะถามให้ครับ

5. ขอบคุณครับพี่ๆๆผมถามราคาไว้ รอมีตังก่อนครับ

6. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    มีพวกละของผมก็แตกอิอิอิ

7. มีทับทิม1คู่ไฟมีข้างขวา600เอาป่าวตามในโพสผมน่ะ

8. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ราคาน่าโดนมั่กๆมาก

9. ไฟท้ายใส่ด้วยกันได้ 88 กับ 89 แต่ทับทิมใส่ด้วยกันไม่ได้ครับ

มีครับ....089-7777-697

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้