ช่วยแนะนำ JVC KD-AVX1 พอดีสนใจครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย zolOzolO, 20 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zolOzolO

zolOzolO New Member Member

25
    4
    0
    พอดีสนใจรุ่นนี้อยู่อ่ะครับ จะเอามาใส่ Jazz อยากจะใส่แค่ฟ้อน เพราะเท่าที่ฟังดูเครื่องเสียงติดรถมาก็โอเคแล้ว(ไม่เน้นเรื่องมากในส่วนเสียงใส เสียงเพราะมากมายครับ)

หรือจะเพิ่มลำโพงคู่หน้าไปซักคู่เสียงจะดีขึ้นมากมั้ยครับ กลัวมันลามปามอ่ะคับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ไม่อยากที่จะได้พวกจอใหญ่ๆ เพราะจอนี้ก็โอเคนะครับ จอใหญ่มากไปจะห่วงดูเดี๋ยวไม่มองถนนพอดี :p

2. rover

rover New Member Member

23
    0
    0
    มีครับรับรองว่าราคามิตรภาพครับ ติดต่อได้ที่ 01-424-4888 แมค (rover)

3. zolOzolO

zolOzolO New Member Member

25
    4
    0
    ติดตั้งแล้วอ่ะครับ โอเคดีครับ กับของเล่นตัวนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้