สอบถามหน่อยครับน้ำแห้ง น้ำมันเครื่องรั่วเป็นไรครับ รั่วมากมายเลยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Teerapong Pakchong, 28 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับน้ำแห้ง น้ำมันเครื่องรั่วเป็นไรครับ รั่วมากมายเลยครับ

1. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    หลายสาเหตุ คับ

2. แต่สตาทติดครับ

3. น้ำมันเครื่องรั่วหมดเลยครับ

4. เช็ดคราบน้ำมันแล้วเติมใหม่ สตารทเครื่อง สักพักแล้วไล่ดูครับ

5. ลากไปอู่แล้าครับ ขอบคุณครับ

6. หายไวๆครัย คริๆ

7. คันนี้ครับรักมากมายอิอิ

8. ของผมแรครั่ว. ยุตจว. หามะได้ เลยจอดไว้ วาง f20b ไป

9. หาได้ไวไวครับเอาใจช่วย

10. ลงมายุชลละครับ

11. ยกลงไปไหนหว่า

12. Teerapong Pakchong ตกลงช่างบอกว่าเปนไรคะ ของเราน้ำมันเครื่องหยด ช่างบอกว่าซีนล้อหน้า คะ

13. ตกลงว่าซีนเครื่องรั่วครับ

14. เหมือนกันเลยคะ ทำเท่าไหร่คะTeerapong Pakchong

2200ครับช่างรู้จักกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้