รบกวนถามหน่อยครับ เรื่องยึดพลุ กับสติ๊กเกอร์มือใหม่

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย idatanet, 18 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    ไม่ทราบว่า ตัวพลาสติกที่ยึดพลุนี่ หาซื้อได้ที่ไหนครับผม ราคาเท่าไหร่ครับ
    เหมือนจะเคยเห็นรูปรถคุณวิน เปลี่ยน ทั้งตัวพลาสติกนั่นเลยน่ะครับ ไม่อยากเอาเฉพาะขามาเจาะติดน่ะครับ

สีเดียวกะ สีเบส บ้านเราเลยหรือป่าวครับ

และสติ๊กเกอร์มือใหม่ กับคนแก่นี่จะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับผม ดูแล้วซิ่งๆ น่ารักดีครับ พอดีจะเอามาติดรถที่บ้าน กะรถแฟน น่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

:D

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ผมว่าพี่ซื้อมาจาก Japan ล่ะครับ ถ้าอยากได้จริงๆ เดี่ยวผมลองถามให้ครับราคาก็ไม่แรงมากครับ ถ้าเป็นค่ายึดพลุก็น่าจะเกือบๆ พันนะครับ ยังไม่รวม พลู แล้วเดี่ยวนี้ตัวพลู ก็มีแบบที่เป็น LED แล้วด้วยครับ ผมเองก็เอามาใช้แล้วเหมือนกันครับ ส่วน ติดกระจกกับ แม่เหล็ก คนแก่ขับรถกับมือใหม่ขับรถ ก็ราคาอยู่ที่ ชุดล่ะประมาณ 600-700 ล่ะครับ

แต่สี มันจะไม่เหมือนกันสนิทนะครับบอกไว้ก่อนเลย ของ Japan สีจะอ่อนกว่านิดหน่อยครับ

อันนี้เป็นพลู LED

อันนี้ติดกระจก มือใหม่ ครับ

อันนี้คนแก่ครับ

3. idatanet

58
    3
    0
    ขอบคุณมากๆ ครับ :)
    ข้อมูลละเอียดมากๆ ครับ อื้มม เรื่องสีนี่ ต่างกันเยอะมั๊ยครับบ น่าเสียดายจัง
    ทำไมตัวไทย ถึงต้องทำสีเข้มกว่าด้วยนะ ..

สติ๊กเกอร์ ติดแล้ววสวยดีครับผม
    ยังไง ถ้ามีเบอร์ติดต่อ คนที่สั่งซื้อได้ รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณวินอีกครั้งครับ

4. Yakumo

580
    7
    0
    ไม่เยอะหรอกครับรับได้แหละ

5. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

แต่ไหง รถผมสีมันกลืนๆกัน หน่ะ (เคลอะ)... :D :D

ผมว่า ที่ของเดิมมันเข้ม ก่าของใหม่ เพราะอาจ... ของใช้งาน กะ ของใหม่ รึป่าวคับ...

6. Yakumo

580
    7
    0
    เป็นไปได้

7. idatanet

58
    3
    0
    ขอบคุณสำหรับ ข้อมูลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้