พี่ๆครับ ปรึกษาเรื่อง น๊อต , บูทพลาสติก , กริ๊บ ที่ใช้ยึดกับเหล็กบานพับเบาะหลัง ว่า......

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Autistic Striker, 15 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Autistic Striker

Autistic Striker Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ ปรึกษาเรื่อง น๊อต , บูทพลาสติก , กริ๊บ ที่ใช้ยึดกับเหล็กบานพับเบาะหลัง ว่า... ยังสามารถเบิก หรือ หาซื้อจากที่ไหนได้อยู่ไหม พอดีว่ารถผมไม่มีเลย หรือใครมีของเดิมติดรถอยากจะให้ช่วยถ่ายรูปมาโพสที เผื่อว่าผมจะได้ไปหาซื้ออะไรมาเทียบใช้เอาอะครับ ( จากภาพสีขาว ดูในกรอบสี่เหลี่ยมด้านขวาล่างอะครับ นี้คือน๊อตและบูทพลาสติกที่หา )

2. เคยไปเชค0ไม่ได้ละคับ

3. P-Ballyman Coupe

P-Ballyman Coupe Guest

0
    0
    0
    บู๊ชน๊อตยึดขาพับเบาะหลัง ต้องแปลงเอาถ้าหาไม่ได้ ให้โรงกลึง ทำจากจากบู๊ชพลาสติกแข็ง ของผมก็แปลง ขี่เกียจตามหา

4. ศูนย์บางจังหวัด ยังมีเล่มพาร์ทคูเป้ยังมีอยู่ สามารถเบิกได้เลยครับ ถ้าของมีไม่เกิน 7 วัน ถ้าต้องสั่งจากญี่ปุ่นจะนานหน่อย เเละ สามารถใช้กันรุ่นอื่นได้ ถ้ารหัสตรงกันนะครับ

5. Autistic Striker

Autistic Striker Guest

0
    0
    0
    ผมเช็คที่ YSC เขาบอกไม่มีให้เบิกแล้วอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้