เเร็กรั่ว ครับรบกวนขอคคำเเนะนำหน่อยครับ 18cr อ่ะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ภัทรพล อินทรกำเเหง, 18 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เเร็กรั่ว ครับรบกวนขอคคำเเนะนำหน่อยครับ 18cr อ่ะครับ

1. แร็คพาวเว่อป่าวคับ

2. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    ผมมีแพอีเค9 มีแร็ก กันโครง คาน ปีกนกล่าง สนใจบอกนะคับ

3. ผมอยากเปลี่ยนชุดซ่อมเฉยอ่ะครับ เพราะขับยุไม่มีปัญหาอะไร เเค่น้ำมันเยิ้มเฉยๆ ที่เเร็ค

4. เลยอยากหาผู้รู้หน่อย

5. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    แร็กรั่วเปลี่ยนจบกว่า

6. ค่าชุดซ่อมศูนย์ขั้นต่ำผมว่าน่าจะ4500หรือแพงกว่าคับเคยเช็คแล้ว

หาแร็กเชียงกงตัว2500จบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้