ดูไว้เป็น idea เผื่อมี EK ท่านไหนอยากวิ่งเซอร์กิตนะครับ ในคลิปเป็นรอบ Qualify...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nisit En Pongstabhon, 20 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ดูไว้เป็น idea เผื่อมี EK ท่านไหนอยากวิ่งเซอร์กิตนะครับ ในคลิปเป็นรอบ Qualify แต่เอาเข้าจริงไม่มีใครจริงจังว่าใครเร็วกว่าใครนะครับ เป็นกลุ่มเพื่อนๆจาก Wash55 มาร่วมสนุกกันในสนาม แบบไม่มีถ้วยรางวัล ปล.ดู EK คันเหลืองตอนนาทีที่ 6.20 นะครับ รถใครก็ไม่รู้ แรงมากกกและได้ข่าวว่าลง drag ด้วย 555

1. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    สุดยอดเลย End

2. แต่ตอนแข่งแพ้คุณน้องอายุ 15 นะพี่ เดี๋ยวอัพให้ดู ^^

3. Apivich Netrayon

Apivich Netrayon Guest

0
    0
    0
    เยี่ยมครับ

4. Nin Type R

Nin Type R Guest

0
    0
    0
    เร็วจิงคับ คันนี้

5. Sukree Taenkaew

Sukree Taenkaew Guest

0
    0
    0
    อ้อ สนามพีระ

6. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    เด้ก15 เด็กของพี่ออฟ ป่ะ

7. Sukree Taenkaew สนามแก่งกระจานครับ

8. Sukree Taenkaew

0
    0
    0
    แง่ว ก้องงว่าทำไมโค้วแปลกๆ

ฮ่าๆ ดูในคลิปมันคล้ายๆกันครับ เด็ก 15 น้อง ภาวินน่ะครับขับเก่งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้