รถขับ2หน้าจะออกตัวเกียร์2ได้ใหมครับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย bossy, 18 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bossy

bossy New Member Member

47
    2
    0
    รู้สึกเกียร์1มันจัดไป
    จะมีผลเสียใหมครับ

2. Birds

Birds New Member Privilege

48
    0
    0
    ก็ลองดูซิ ครับ เลียๆครัชหน่อย ถ้าครัชเดิม หรือ ครัชแผ่นเดียว อย่าทำ ลื่นแน่
    ลองออกเกียร์2 +ล้อ13-15นิ้ว
    น่าจะพอดี

3. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    เมื่อสมัย MMC เห็นรถทีม SET UP ที่เล่นเครื่อง 4G63 วางในรถฮุนได จำสีไม่ได้ที่เห็นมีโบใหญ่ เฮดเดอร์ยาว แต่ส่วนอื่นๆไม่รู้ ตอนออกตัวใช้รอบสูงมากควันท่วมเลย ได้คุยกันนิดนึงก็เลยถามว่าออกตัวเกียร์อะไร เค้าบอกว่าเกียร์ 2 ครับ ผมว่าออกได้ครับแต่ทุกอย่างต้องพร้อม และทน"ตรีน"ด้วยครับ

4. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ออกได้ครับถ้าเกียร์จัดพอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้