รบกวนท่านผู้รู้อีกทีคับ!! สตาทไม่ติด (แบ็ตเต็ม)บางครั้งติดปรกติ "ถ้าไม่ปรกติ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Moo Pollakrit Pradubsri, 28 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนท่านผู้รู้อีกทีคับ!! สตาทไม่ติด (แบ็ตเต็ม)บางครั้งติดปรกติ "ถ้าไม่ปรกติ เปิดสวิทสตาท จะมีเสียงดังแค่ แป็กๆ แล้วก็เงียบ "จะเช็คตัวไหนก่อนดีคับ....

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    บอกอยากครับ สตาร์ทไม่ติดมีหลายสาเหตุ....

2. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    ขั้วแบตหลวมป่าว? คัับ

3. ขั่วแน่นเลยคับ!! งงมาก! วรผู้รู้วานบอกที...

4. Try Man

Try Man Guest

0
    0
    0
    ผทเคย ติ๊กน้ำมันเสีย กับสายน้ำมันหลุดครับ

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    โทรมาดีกว่าครับ ต้องคุยกันยาว....555 0835471222 เป้..

6. ผมเคยเป็นแบบนี้ครับ ผมน้องเอาเหล็กเคาะที่ไดสตาร์ทพร้อมกับสตาร์ทติดครับ ไดเสื่อม ลองทำดูครับเผื่อติด ไดอยู่ติดกับหม้อน้ำด้านล่างครับ

7. AI Ran

AI Ran Guest

0
    0
    0
    ผมมีอีกแบบสายไฟจากแบตไปที่กล่องฟิวไม่แน้นครับลองหาสายไฟจั่มดูดครับ

8. ขอบคุณทุกคำแนะชี้แนะคับผม....

9. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    ไดสตาท???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้