ไปซ่อมอาการ ล้อกระพือ สั่นไปถึงพวงมาลัย แร็คหลวมมาครับร้านนี้...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Try Man, 3 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Try Man

Try Man Guest

0
    0
    0
    ไปซ่อมอาการ ล้อกระพือ สั่นไปถึงพวงมาลัย แร็คหลวมมาครับร้านนี้ ถูกดีครับช่างซ่อมและดัดแปลงให้ เผื่อใครอาการเดียวกันที่เชียงใหม่ แนะนำร้านนี้ครับ เลยโรงเรียนหางดงรัฐราช มาหน่อยครับ ผมเสียไป 1500บาท ครับ

2. ยืนยันอีกเสียงครับ งานดี ราคาไม่แพง

3. เชียงใหม่....นึกว่าที่โคราชับ.

4. AI Ran

AI Ran Guest

0
    0
    0
  5. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    ถูกมากคับร้านนี้

6. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
  7. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    โห!!!เสียดาย...ไกลเกิ้นนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้