***รบกวนเพื่อนๆสมาชิกที่เคารพ บูชาทีครับ ใครติดแก้สใช้อยู่มั่ง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย TomPook WPithayapratheep SSingsopa, 3 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ***รบกวนเพื่อนๆสมาชิกที่เคารพ บูชาทีครับ ใครติดแก้สใช้อยู่มั่ง แนะนำร้านติดตั้งนีออนมาตรฐานดีๆให้ผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

1. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    เคยใช้versusก็วิ่งดี

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เคยไปติดตั้งที่รามอินทรา กม. 8 ยี่ห้อ AG ใช้มาสี่ปีไม่มีปัญหา แถมหาจูนง่าย ราคากลางๆไม่แพงด้วยครับ...

3. Try Man

Try Man Guest

0
    0
    0
    ผมใช้มาตั้งแต่ปี 53 ของ lavoto เปลีี่ยนหม้อต้มไป 1 ครั้ง เมื่อปีที่แล้ว เปลี่ยนน้ำมันเครื่องทุก 5000 โล ยังใช้งานได้ดีครับตอนนี้

4. ขอเบอร์กับพิกัดร้านด้วยครับ. คุณบอน/คุณแมน

5. Try Man

Try Man Guest

0
    0
    0
    ร้าน EFI เชียงใหม่ ก่อนถึงซายูริครับ ตอนนั้นติด 25000 บาท ไม่รู้ตอนนี้เท่าไหร่ แต่ผมว่า ถ้าอยุ่จังหวัดไหนก็ติดที่จังหวัดท่านแหละ ต้องคุยกับช่างดีๆ เพราะบางร้านเขาบอกรถเก่าไม่ติดให้ พอดีตอนนั้นรถผมมันวิ่ง 8 หมื่นโลเองมันเลยยอมติดให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้