ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ขอคำแนะนำหน่อยครับ, 17 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ทราบว่า jazz มีกระจกมองข้างแต่งบ้างหรือเปล่าครับเป็นตัวนอกหรือเป็นงานไฟเบอร์บ้านเราก็ได้ครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณมากครับสำหรับพี่ๆ น้องๆที่มาช่วยแนะนำครับ

1. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    กระจกซิ่งมีไม่มากคับ เท่าที่เคยเห็นๆก้อของ LUCKY STARS ทรงกลมกะ SPOON ทรง GT น่ะคับ

แต่เคยเหนทรง GANADOR เหมือนกันแต่ไม่รุว่าแปลงมาป่าวนะ

ราคาส่วนมากก้อหลักหมื่นขึ้นทั้งนั้นคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้