แปลกมะ...............ฮ่ะ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 17 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    วันนี้เบื่อๆ....................บอร์ดก็เงียบเหงา .....................เข้ามาแล้วก็ออก

ม่ายช่วยกันกระตุ้นกระทู้กันเลย เรื่องเงินค่าเสื้อที่ให้โอนก็ม่ายโอนกัน .........

งานที่ให้ตาม ให้ทำ ก็ม่ายมีใครสนใจ ที่จะตาม ที่จะทำ เฮ้อ............เบื่อ จริงๆๆๆ เลย เบื่อชีวิต.....:cry:

รถก็มามีปัญหา ม่ายรู้จากจบ จากสิ้น ...........อันนี้ หาย อันนั้นเป็นต่อ............ เฮ่อ......:cry:.....:cry:

มีเรื่องเสียเงินกันทุกวี่ ทุกวัน เงินยิ่ง ม่ายมีใช้กันอยู่ด้วย.................เมื่อไหร่ จะรวยซักที........:cry:.

อยากเขียนคำว่า """" เบื่อ """" ตัวเท่าบ้าน................:cry:..........:cry:.......:cry:

แล้วมันเกี่ยวกับ หัวข้อชื่อเรื่องเนี้ย............งงกับตัวเองจริงๆๆ สับสน สับสน

ม่ายรู้จะโพสต์รูปอะไร เอาสัจจะธรรม ความแปลกของคนเราไปดูละกัน

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ...............:confused:........................:confused:...............................:confused:

3. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แปลกมะ...............................แปลกมะ..........!!

4. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    แปลกคับท่าน............................................

ส่วนไอ้เรื่อง เบื่อ ..... ผมก้อ เบื่อ..... บางวัน เบื่อมาก อยากนอน หลับ ไม่อยากตื่น ไม่อยาก ตื่นมาเจอเรื่อง น่าเบื่อ อีก...................เห้อ

ส่วนเรื่องบอร์ดเงียบ ...... ผมก้อว่า เงียบ จิง ๆ เข้ามา ไม่รุจะโพสต์ อะไร ก้อเลยต้องออก..............สงสัย จะเป็นที่พิษ เศรษฐกิจ 55

5. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    เงียบมั๊กๆๆ..... เรื่องค่าเสื้อเด๋วจัดการให้ครับ

6. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    แปลกจิงด้วยครับพี่เป้ ............................

แปลกอะไม่เท่าไหล่อะพี่...................... แต่ไอ้เบื่ออะมันแย่กว่านะ

งานก้อแยะไม่มีเวลาเค้ามาเล่นเลย ............. แต่เงินอะได้เท่าเดิม

น่าเบื่อไม้อะพี่เป้ ............... เซ็งชีวิต

7. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แปลกม๊ะ..............................แปลกม๊ะ

เบื่อม๊ะ...............................เบื่อม๊ะ.........................เฮ่อ!!

สมาชิก Pickup Freedom Club เหลือกันแค่ 5-6 คนแล้วหรือนี่............................

เฮ่อปิดบอร์ดดีกว่ามั้ง..................................!!

8. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
  9. Jojoba

Jojoba New Member Member

36
    0
    0
    ..............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 สิงหาคม 2007
  10. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    แปลกจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.................................ชาวบ้านชาวช่องหายไปไหนกานหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ...................................................o_O.............................................................................

11. มาช่วยดันคับ ขึ้นไปๆ........................

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายช่ายเว็บ ขายของครับ คุณเอ๋ ม่ายต้องดัน.........................5555555+

13. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    อุ้ยพี่เป้มีงอนด้วยแหะ :D

14. มันก้อเงียบ จิงๆ อ่านะ คงเพราะ งานเยอะ ผมก้ การบ้านโคตรเยอะเลย

15. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    มาแว้วๆๆ

มาช่วยดัน อีกคนนึง

16. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    เบื่อๆต้องหาอะไรทำให้มันไม่ว่าง จะได้ไม่มีเวลาเบื่อ :):)

17. mail_poo

3,298
    14
    0

บวช ...... คับ หนึ่ง..........พี่แนะนำ.....:D:D

18. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    555555555+++

19. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    โดนเลยพี่หนึ่ง

ฮ่าๆๆๆๆ

20. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    . . . . . . . . . . .

21. mail_poo

3,298
    14
    0
    ถ้าไม่อยากบวช ..... ก้อหาคนมาเบียด.........

เผื่อพี่ซักคน นะคับ................แห้งแล้ง เหลือเกิน......

22. deknon

1,753
    66
    48
    อิอิอิอิ

23. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    อิอิ ใจเย็นครับท่านเป้ .....
    ช่วงนี้งานเยอะแต่เงินน้อย ก็เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาครับ....

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ.....................อิ

มากันแล้ว.........................................................* - *

25. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    เซ็ง เครียด ชนแก้ว :D

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    5555555555555+

พี่ต่อนี่....................จะชนแก้วอย่างเดียวเลย...................อิ..........อิ

27. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมก็มาชนแก้วครับ

28. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ตั้งแต่เห็นคะแนน midterm โคตรเซ็งแฟนก็ไม่รัก ช่วงนี้เลยขอเพิ่มเวลาให้กลับการเรียน
    ก่อนอะครับเดี่ยวจะเอาตัวไม่รอดซะ เพื่ออนาคต อาจได้ขับ r34 อะไรประมาณนั้น
    ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยเจอกานในบอร์ดเท่าไหร่นะครับมิตติ้งก็อาจจะเจอกันมั่ง

แต่ confiem แน่นอนว่างานคลอง 5 ไปแน่ครับเงินจ่ายไปหมดแล้วนะ

29. แบบว่าชอบดันจนเคยตัวง่ะ :D:D:D:D:D

30. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับ

ม้ายว่างจริงๆๆๆๆๆครับพี่น้อง

โทดทีจะพยายามทำตัวหั้ยว่างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้