หาอู่ mazda 3 เช็ค 4 หมื่นโล

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย phanyoke, 17 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phanyoke

phanyoke New Member Member

2
    0
    1
    รบกวนแนะนำ อู่เช็ค mazda 3 ตัว 5 door ที่เพื่อนๆพี่ๆเข้ากัน ใช้มา 4 หมื่นโล แล้วอะครับ ไม่อยากเข้า 0 ถ้าอยู่แถวรามอิทรา สะพานใหม่ก็ดี ขอบคุณครับ :)

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ทามายไม่เข้าศูนย์หล่ะครับเพราะมันน่าจะสะดวกเรื่อง
    เครื่องมือและความเชี่ยวชาญของช่างมากกว่า

แต่ถ้าจะหาอู่ก็พอได้ครับมีอู่โจร(รังโจร อิอิ)แถวๆเกษตรนวมินทร์
    และก็อู่เพื่อนผมแต่อู่บางนาอ๊ะครับ นอกจากนั้นคงต้องท่านอื่นมาตอบแร๊นงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้