เออ.. ถามนิดนึงครับ

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย dr7ft, 17 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dr7ft

dr7ft New Member Member

58
    0
    0
    อืม ถ้า ดีเอ็นเอ ทำทีมไปวิ่งยิมคาน่าจะไปไหม? หรือเคยไปกันแล้วก็ขอโทดด้วยครับ

ลองถามดูน่ะครับ เมื่อคืนคุยกับรุ่นพี่กันขำๆเรื่องจะวิ่งยิมคาน่ากันดู

สนใจม่ะ เล่นหนุกๆเอาทักษะ ผมก็ไม่เคยลองเหมือนกัน :D

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ทุกคน ก๊าบบ

ลงความเห็นหน่อยคับ ส่วนมากเอาไง ป่มก้ออย่างงั้นแหละคับพี่น้อง...

3. ae100

ae100 New Member Member

1,495
    3
    0
    เคยลองแล้วคับ ช่วงล่างกะจุยไปเลย
    แต่ถ้าเพื่อนๆจะไปลองกันผมก้อไปด้วย

4. dr7ft

58
    0
    0
    กระจุยเลยเหรอฟา :eek:

ลองถามดูครับ ไม่ได้เอาอะไรจริงจัง :)

5. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    จัดไป หนุกหนานๆๆ

6. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    หนุกหนาน น่านิสหนม เอาไงเอากัน แต่เบรคมือ ม่ายมี เคยแต่เบิ้ล ครัช
    เอิ๊กๆๆๆ ล้อเล่ง ง๊าบบ

7. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    น่ามันส์ๆ ต้องไปเล่นที่ไหนอ่ะ

8. dr7ft

58
    0
    0
    อืม.. เดี๋ยวนี้ที่เยสเค้ายังให้ไปเล่นอยู่ไหมอ่ะครับ ผมไม่ได้ไปนานแล้วอ่ะ

อีกที่ก็ลานหน้าแทร๊กคลองห้าอ่ะครับ เคยมีรุ่นพี่ไปซ้อมๆที่นั้น ทั้งวันประมาณพันนึงนะ ( ก็ยังแพงนะเพราะมันก็ไม่ได้เป็นพื้นดีเด่อะไรเลย แด๊กยางโครตๆ ขอบ่นนิด ) แต่ส่วนตัวก็ไม่เคยไปเช่าเล่นอ่ะครับ
    เคยแต่ไปเนียนขอเค้าแจมด้วย อิอิ

จริงๆคืออยากจะชวนๆกันมาขับกันเล่นๆน่ะครับ ผมไม่เคยลองเลย อยากมีฝีมือบ้าง

อืม หรือเราจะตระเวณหาลานโล่งๆย่านปากเกร็ดประทุมดูกันดี แถวศาลายา ผมเจอลานโล่งที่เค้าให้เช่าไว้เตะฟุตบอลด้วยครับ แต่ไม่รู้เค้าจะให้รถเข้าไปวิ่งไหม เพราะรถมันเสียงดังจัด

ส่วนไอ้ลานจอดรถที่เมืองทอง เมื่อก่อนไปเล่นบ่อยมากๆ ( ลานตรงแถวๆตลาดนัดต้นเดือนนะ ถ้าใครเล่นสเก็ตบอดร์ที่เมืองทองยุคแรกๆได้ ก็จะนึกออก ตรงที่มีสเต๊ปให้โดดนิดนึงอ่ะ เออตรงนั้นล่ะกุรู้มึงจำได้ .. )

ยามไม่ด่าเลยซักแอะ มายืนมองๆเฉยๆ จนมีอยู่วันนึงเพื่อนผมตามมาอีกสองคัน แม่งเล่นซะยามไล่เลย ตั้งก่ะนั้นมาเลยไม่มีที่หัดทำโดนัทเลย ฮ่าๆ ( ทุกวันนี้จะทำโดนัทได้พอนเดอร์ริงทุกที ) :D

9. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    อ่อ นึกว่าไปลง สนามจริงๆๆ ไปขลำๆๆ /ที่yes ก็ยังมีครับแต่ล่าสุดผ่านไปต้อง
    จองละมั้ง ไม่รู้เท่าไหร่ เพราะว่า มีพวก เกี่ยวกับความเร็วไปถ่าย หนังสือ กาน
    แต่ถ้าจอง ไปลงกานแล้วจะคุ้มมั้ยอันนี้ต้อง ลองคุยกานอีกที ที่ปทุม
    ไม่รู้ที่เคยไปลอง เล่น มานยังว่างอยุ่มั้ย เด๋วจะคุยก่ะเพื่อน อีกทีนะครับ
    ถ้าตรงนั้นมันเล่นได้ หนุกแน่ครับ เพราะหลายๆๆคันไปดริ๊ฟ กาน
    ที่นั่น แต่มาน นานมากแล้ว ครับ ยังไง เด๋วแจ้ง ให้ทราบกานครับ
    จะทำให้ขับหน้าอิจฉา ทั้งดริ๊ปแระจิม อิอิ

10. dr7ft

58
    0
    0
    แหล่มเลยนะ

ถ้ามีงานแข่งก็ไปวิ่งกันดีกว่า ไม่ต้องดิ้นรนหาที่เล่นด้วย ไปขำๆ อิอิ

11. oat_dna

2,715
    8
    38
    5555+

12. dr7ft

58
    0
    0
    เออ ไปงานไหนกันดี ช่วยกันคิดหน่อย

หรือจะไปวิ่งงานเอ็มแม๊กต้นเดือนหน้า เดี๋ยวจะได้ถามผู้จัดให้

13. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    จัดไปพี่

14. TK RACING

1,163
    8
    0
    ไปกานขลำๆๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้