ตู้เปิดแบบลิ้นคืออะไรครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย อาร์ต, 5 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาร์ต

อาร์ต Guest

0
    0
    0
    ตู้เปิดแบบลิ้นคืออะไรครับ แบบไหนครับ ขอรูปด้วยนะครับ
    คือว่าอยากเพิ่ม แอมป์ของแบตครับของเดิม35 ถ้าเพิ่มเป็น45จะมีปัญหาไหม คือผมเพิ่มเสียงที่ฟร้อนแล้วไฟที่ฟร้อนจะวูบๆ ไม่มีPower Amp ฟร้อนอย่างเดียว

2. i9n0r

i9n0r New Member Member

65
    1
    0
  3. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    ถ้าไปมันวูบ ก็หา"คาปาซิเตอร์"ซัก0.3ฟารัตมาใส่ก็น่าจะokแล้วอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้