มีใครเคยซื้อของ จากคุณ rover บ้างคับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ผ่านมาถาม, 19 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ก่อนอื่นออกตัวก่อนไม่ได้ลบหลู่ ขายนะครับ ขอถามเป็น ไอเดีย เพื่อ แชร์ ไอเดีย

มีใครเคยซื้อของ จากคุณ rover บ้างคับ ใครเคยเคลมบ้างครับ หรือซื้อ มาแล้วมีปัญหา บ้างหรือเป่าครับ
    ราคามันต่ำกว่าท้องตลาดมาก มันของแท้หรือเปล่าคับ

ขอบคุณครับ

1. จขกท

จขกท Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ลบหลู่นะครับคุณ rover
    ไม่ได้สร้างความว่นวาย อยากถามเป็นไอเดียครับ

2. เคยครับ

ผมอยู่ต่างจังหวัด ผมซื้อมาหลายอย่างแล้วครับ แต่ยังไม่เคยเคลมเลยครับ
    เพราะว่ามันยังใช้ได้อยู่ แต่ก็มีของบางอย่างที่ร้านใหญ่ๆเขาขายถูกกว่าครับ

3. i9n0r

i9n0r New Member Member

65
    1
    0
    บางอย่างก็ถูกกว่า บางอย่างก็หนีกันไม่เท่าไหร่ครับ ผมเอกก็ซื้อแต่ซื้อของไม่ค่อยแพงหรอกครับไม่ค่อยมีตัง :D เคยมีปัญหา ลำโพงมีเสียงแครกๆ ข้างเดียวก็จัดการ PM แล้วกโทรนัดวัน + สถานที่ ก็ได้เปลี่ยนของแล้วครับ เค้ายังไม่ทันลองฟังเลยว่ามีปัญหาจริงหรือเปล่า
    ป.ล. อย่าเชื่อผม 100% นะ ฟังหูไว้หูละกันเดี๋ยวจะหาว่าผมเป็นม้า

4. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    เคยซื้อ แต่ไม่เคยเคลม

5. rover

rover New Member Member

23
    0
    0
    ผมรับประกันครับว่ารับรองเป็นของใหม่แน่นอนครับ และเรื่องการเคลมรับรองว่าถ้ามีปัญหาเกียวกับตัวสินค้ารับรองว่าเคลมให้ทันทีเลยครับ มาเพื่อสร้างความมั่นใจครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการครับ ขอบคุณมากครับ

6. rover

rover New Member Member

23
    0
    0
    ลองสลับสายที่แอมป์ดูก่อนนะครับ ว่าเป็นที่อะไรครับ ถ้าสินค้ามีปัญหาแจ้งมาได้เลยครับ ยินดีรับมาเคลมให้ครับ ลองตรวจเช็คสินค้าก่อนนะครับ ขอบคุณมากครับที่อุดหนุน

7. joke_joke_joke

joke_joke_joke Guest

0
    0
    0
    ผมเคยซื้อแล้วก็เคยเคลม

บอกได้คำเดียวว่า ประทับจาย บอกว่าของมีปัญหาวันรุ่งขึ้นผมเอาไปเปลี่ยนก็ได้ตัวใลย

8. ohm@VRF

ohm@VRF New Member Member

36
    0
    0
    เคยครับ ใช่ได้ดีครับ

9. XJ_racing

XJ_racing Guest

0
    0
    0
    ขอถามคุณroverตรงๆนะครับ ของนี่เป็นของแท้รึเปล่าครับ อย่างเช่น bostwick extreem ราคาแค่3,600 แล้วก็ Morel ราคา3,800 และ DR-K 16 ราคา 4800
    จริงๆผมไม่ได้ซีเรียสหรอกครับว่าแท้หรือเทียมขอให้เสียงดีเป็นใช้ได้ แต่ที่ผมอยากทราบว่าแท้หรือเทียมเพราะว่าจะได้รู้ว่าเราเสียเงินเพื่อซื้ออะไรมาแค่นั้นเองครับ คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปหรือไม่ ยังไงตอนนี้ผมก็กำลังตัดสินใจซื้อของจากคุณ rover เหมือนกัน

10. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ของเขาดีครับ ความรู้แน่นด้วย

11. adobe

adobe New Member Member

10
    0
    0
    เคยซื้อ เหมือนกัน ผ่านมาได้ครึ่งปี ยังไม่พบปัญหาครับ

12. Nai_Num

Nai_Num New Member Member

8
    1
    0
    เคยซื้อครับ ของดีราคาถูกจริง.. (อุทัยธานี)

13. aonelka

aonelka New Member Member

16
    0
    0
    เมื่อไหร่ จะซื้อเพิ่มอีกง่ะ...
    :) :p ;)

14. hansa

hansa Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับผมก็อยากรู้ว่ามันเป็นของแท้หรือเปล่า หรือแท้หิ้วมา หรือได้ของแท้แยกเป็นชิ้นมาแล้วมาประกอบเอง หรือเป็นของหนีภาษี หรือว่าเป็นของปลอมเลย สงสัยครับ
    - แต่ยังไงผมก็ซื้อของพี่ครับถูกดีแต่ข้องใจเท่านั้นครับ
    - ถ้าไม่สะดวกตอบทาง mail ก็ได้ครับ [email protected] ครับ
    - ย้ำอยากรู้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้