ภาพงานTASจัดโดยหนังใเครือรรแต่ง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย เล็ก 305, 29 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เล็ก 305

เล็ก 305 New Member Member

37
    1
    0
    :cry:มีนิดหน่อยพอดีไปตั้งแต่ 11โมงยังไม่ค่อยมีรถมา

2. เล็ก 305

37
    1
    0
    ต่อๆ

ต่อครับ

3. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ว่าจะไปอยู่เหมือนกันครับ
    ไอ้เพื่อนเวรมันเบี้ยวเลยอดไปเลย.........เซงๆ

4. เล็ก 305

37
    1
    0
    มีอีก

5. เล็ก 305

37
    1
    0
    อีกหน่อย

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    คลับเค้าเกี่ยวกับอะไรหรอคับ.แต่ละคันผมว่า.. ราคาไม่เบาแน่เลยอ่ะคับ...

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สวยๆทั้งน้านเลย...

8. เล็ก 305

37
    1
    0
    เปนงานของเครือหนังสือแต่งรถเค้าจัด..ทุกปีครับครั้งนี้ปีที่ 4 แล้ว...บรรยากาศก็จะมีทั้งเครื่องเสียง มอไซค์..รู้สึกปีนี้มีโชว์ดริฟท์แล้วก็โชว์แก็งมอไชค์ksrเล่นท่ารถกระโดดมีทุกปี..โดดทีสูงเกินหัวเลยครับ..แต่ปีผมมีธุระเลยไม่ได้เก็บภาพช่วงเย็นมาฝาก....อึมแล้วก็ผมจำไม่ได้ว่าเดือนไหนจะมีงานแบบนี้อีกงานนึง..ปีที่แล้วจัดที่สวนลุม..งานนี้ก็น่าไปชมครับ..พริตตี้เพียบ..พริตตี้แบบงาน tokyo auto saloon ยังไงอย่างงั้นเลยครับ

9. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ว่าว...โดนยังไงอ่ะคับ...โดดพ้นหัวเนี่ย...งงจัง...
    แต่ถ้าอยากไปเนี่ย..มีเสียค่าเข้าไหมคับ...เฉพาะสื่อมวลชลหรือเปล่าอ่ะคับ..อยากเห็นตัวเป็น ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้