สอบถามครับ จอดเฉยๆ แล้วมีอาการสดุด บางทีสดุด จนเครื่องดับเลย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย M Donall Club, 15 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M Donall Club

M Donall Club Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ จอดเฉยๆ แล้วมีอาการสดุด บางทีสดุด จนเครื่องดับเลย เป็นเพราะอะไรครับ..แต่ตอนขี่ ขี่ได้ปกติครับ ไม่มีอาการอะไร เป็นแค่ตอนจอด??

2. เปลี่ยนหัวเทียนล่าสุดเมื่อไร?

3. M Donall Club

M Donall Club Guest

0
    0
    0
    ปีกว่าๆ คับ ผมว่าจะลองเปลี่ยนใหม่ยุครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้