ขอข้อมูลหน่อยครับ ข้อเสียของการใส่ สเปเซอร์ ที่ล้อหลังมีอะไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kawiin In, 17 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kawiin In

Kawiin In Guest

0
    0
    0
    ขอข้อมูลหน่อยครับ ข้อเสียของการใส่ สเปเซอร์ ที่ล้อหลังมีอะไรบ้างครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมใส่อยู่จะห้าปีหละ ไม่มีผลไรนะครับ

3. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    เสียตังค์ครับ :)

4. adapter ที่มีบ่าล้อยื่นมาจะทำให้ได้เซนเตอร์ (บ่าสมควรจะฟิตพอดีรูกลางล้อ)

adapter ที่ไม่มีบ่าล้อ ไม่เวิร์ค เคลื่อนตัวได้ทำให้แกว่ง ภาระไปตกที่น๊อต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้