โม GA ขอแนวทางพี่ๆหน่อยครับผม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jame Intasorn, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    โม GA ขอแนวทางพี่ๆหน่อยครับผม

2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
  3. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ตอนนั้นทำ ฝาขัดไอดี ไอเสีย เเล้วก็บิดแคม เปลี่ยนสปริงวาล์ว มีเรจกุเรจ ปั้มติ๊ก เเล้วก็คลัทมั้งนานเเล้วจำไม่ค่อย เวลา402เมตร ได้ 16.9

4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ณ.ตอนนั้นที่ทำ กล่องจูน และ ไดโน ยังไม่ได้แพร่หลายแบบตอนนี้ สเตปที่เตรียมทำต่อแต่ไม่ได้ทำ คือทำท่อนล่าง เปลี่ยนลูกกับ บานลานส์ข้อ งบที่ใช้กับความแรงที่ได้ วาง SR เดิมๆง่ายกว่าครับ ตอนนั้นคือผมวิ่งรุ่นไม่เกิน 1,500 ก็เลยทำ

5. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    งบที่ทำน่ะตอนนี้ พอๆกับวางvvlป่าว คัฟพี่เฟริส..

6. Boyd Srisawad

Boyd Srisawad Guest

0
    0
    0
    ประกอบกลับด้วยความระมัดระวัง เสร็จแล้วเอาไปวางไว้มุมบ้าน หลังจากนั้นไปเดินหา SR20 มาวาง จบ

7. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    วางvvlเลยคัฟ.

8. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    SR เป็นโปรเจ็คหน้าครับ ตังยังไม่ถึง็ ขอหาประสบการณ์กับ GA ก่อนครับ แหะๆ

เก็บเงินวางsrดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้