sunny ตัวนี้สุดๆได้แค่ 170 ทำไงให้ได้มากกว่านี้อ่ะครับ #อัดลองรถ1เดือนครั้ง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jean Nissan, 16 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jean Nissan

Jean Nissan Guest

0
    0
    0
    sunny ตัวนี้สุดๆได้แค่ 170 ทำไงให้ได้มากกว่านี้อ่ะครับ #อัดลองรถ1เดือนครั้ง #รอถนนโล่งไม่อันตรายต่อเพื่อนร่วมถนนครับ

2. ถ้าเครื่องเดิมๆ ga แค่นี้ก็ถือว่าเครื่องฟิต วิ่งดี(มาก)แล้วละครับ

3. Ekkaman Chuathai

Ekkaman Chuathai Guest

0
    0
    0
    แรงงงงคับ

4. Jean Nissan

0
    0
    0
    เดิมครับ GA16DNE ตัด egr วิ่งมา 2 แสนกว่าๆ อยากได้สัก 190 ไว้กวด Civic dimention

5. Jean Nissan

0
    0
    0
    civic ของเพื่อนนะครับ

6. ใส่กล่องซิ่ง เปลี่ยนหัวฉีด แค่นั้นก็น่าจะทะลุ200 แล้วม้างน้องชาย

7. รถวิ่งมาสองแสน ได้ 170 นี่ก็โอแล้วครับ ต้องถามต่อว่าไหลไป 170 นี่นานไหม

8. Jean Nissan

0
    0
    0
    มันจะขึ้นไปสุด 160 ก่อนครับแล้วไหลๆไป 170 นานใช้ได้ ถ้าเทียบกับวีออส วีออสคงถึงก่อน

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ผม ga16dne อายุเกินสิบปี กดแบบนี้บ่อยๆ ไม่เกินสองเดือน SR ก็มาเยี้ยมผมและครับ ^_^

10. ดูทรงแล้วไม่นานคับ SR แน่นอนคับ555

11. Jean Nissan

0
    0
    0
    ไปต่างจังหวัดก็ยืนพื้น 120-140 จะพังไม๊ครับเนี่ย

12. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    เท่าที่ผมเคยอัดๆมาเกือบๆ190ครับ แต่ยกก่อนครับรถเยอะครับ

13. เหยีบถึง 60 ได้ผมก็ดีใจแล้วครับ

14. Bank Nattachai. เทพgaมาบอกหน่อยหวดไปเท่าไร. อิอิ

15. Charoen Pinthong

Charoen Pinthong Guest

0
    0
    0
    รุ่นนี้มีวิธีแปลงอะไรบ้างครับเพื่อจะใช้e20 เพิ่งได้มือ2มาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้