มีใครหุ้มฝากระโปรงเคฟล่าร์บ้าง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NONLIMIT, 17 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    มีใครหุ้มฝากระโปรงเคฟล่าร์บ้าง หรือจะเป็นสติกเกอร์ก้อได้ ทำมาที่ไหนและราคาเท่าไรอ่ะคับ จะไปทำบ้าง อีกอย่างพ่นโคมไฟด้วย ที่ไหนทำเนียนบ้างคับ เอาแบบน้ำไม่เข้าคับ ขอบคุณคับ;);)

2. คลับไร้...

คลับไร้... New Member Member

25
    0
    0
    ผมหุ้มมาเมื่อ 2 ปีกว่าๆอ่ะครับ จำราคาไม่ได้แล้ว
    ผมว่าซื้อบานใหม่เดี๋ยวนี้ก็ไม่แพงน้าลองดูครับ :D

3. NONLIMIT

59
    0
    0
    แล้วที่มันเป็นแบบสติกเกอร์เนี่ยมันดีป่ะคับ

4. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ดีครับ งานเนียนไม่มีลอก ผมทำมาแล้ว

5. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ลองดูหน้าซื้อขาย หรือโพสไว้หน้าซื้อขายได้เรยคับ

6. NONLIMIT

59
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคับ สวยๆ ทั้งนั้นเลย

7. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ฝาใหม่เป็นคาร์บอน 9800 บาท 0840770846

8. NONLIMIT

59
    0
    0
    มีรูปไหมคับมือ 1 หรือ 2 แบบว่าสนใจคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้