เสร็จไปแล้วครึ่งคันครับ เหลือ อีกครึ่งคันครับ ค่อยๆเก็บไปครับ ทำได้เฉพาะวันหยุดงานครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี ชัชวาลย์, 18 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เสร็จไปแล้วครึ่งคันครับ เหลือ อีกครึ่งคันครับ ค่อยๆเก็บไปครับ ทำได้เฉพาะวันหยุดงานครับ

1. สีพ่นกาหรือครับ

2. หล่อมากๆ p>

3. ทำเองหรอคะ

4. อยู่แถวไหน จะไปให้เก็บสี เปนจุดๆ ให้หน่อย 555

5. สอบถามหน่อยครับ หลังคาผุถ้าปะผุจะกลับมาเป็นอีกไหมครับ

6. รับทำมั๊ยคะ สนใจค่ะ

7. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    หล่อมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้