ท่านใดอยากมีประสปการณ์ ลองดูครับ ถ้าลงสนาม 4 และ 5 ได้สิทธิ์ไปแข่งสนาม6ที่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Palakorn Hoklad, 3 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ท่านใดอยากมีประสปการณ์ ลองดูครับ ถ้าลงสนาม 4 และ 5 ได้สิทธิ์ไปแข่งสนาม6ที่ สนามระดับโลก ช้างอินเตอร์เนชั่นแนลเซอร์กิตบุรีรัมย์ นะครับ (*สนาม6 บังคับโรลบาร์ ถังดับเพลิง สวิตซ์ตัดไฟ) ในรุ่นเป็นเพื่อนๆกันเองทั้งนั้นไม่น่ากลัว Nissan FWD Trackday Thailand 2016 Round 4 สนามพีระเซอร์กิต พัทยา *** วันที่ 2-4 กันยายน 2559 *** แข่งวันเดียวจบ รถเข้าร่วมแข่งขันทุกคัน ไม่จำกัด โรลบาร์ สวิตช์ตัดไฟ ถังดับเพลิงครับ - สนใจร่วมสนุก ลงชื่อกันได้เลยครับ รถเดิม รถบ้าน รถแต่ง มาได้หมดครับเรียนเชิญทุกท่าน เข้ามารับประสบการ์ณการขับขี่ในสนามแข่ง ในสนามความปลอดภัยสูง ตามมาตราฐาน ทุกรุ่นมีถ้วยรางวัลให้ครับ - ค่าสมัคร 2000 บาท แบ่ง 5 รุ่น 1. Nissan FWD Class A ( รถหรือเครื่องยนต์ Nissan ขับเคลื่ชอนล้อหน้า) 2. Nissan FWD Class B ( รถหรือเครื่องยนต์ Nissan ขับเคลื่อนล้อหน้า) 3. Nissan FWD Class C ( รถหรือเครื่องยนต์ Nissan ขับเคลื่อนล้อหน้า) 4. Friendship Over 1500 5. Friendship Under 1500 เพื่อมีคนสนใจมาลองครับ

2. เรียนเชิญๆๆๆครับ

3. รถเดิมๆๆๆ ก็ลงได้ ครับ มีรุ่นให้ลง เป็น nissan class C ครับ

4. ถ้วยรางวัล รุ่นละ 5 ใบครับ

5. เครื่อง 1.5 โบนี่ friendship ลง over หรือ under ครับ ควันไหลอีกตะหาก

6. การแข่งขัน ทำการแข่งวันเสาร์วันเดียวจบ ครับ ควอลิฟลายเช้า บ่ายๆๆแข่ง จบรับถ้วย กลับบ้าน

7. Nissan FWD Trackday Thailand 2016 Round 4 สนามพีระเซอร์กิต พัทยา *** วันเสาร์ที่ 3 กันยายน 2559 *** แข่งวันเดียวจบ ควอลิฟลายช่วงเช้า สายๆๆแข่ง บ่ายรับถ้วย กลับบ้าน รถเข้าร่วมแข่งขันทุกคัน ไม่จำกัด โรลบาร์ สวิตช์ตัดไฟ ถังดับเพลิงครับ คนขับ เครื่องแต่งกาย หมวกกันน๊อต ถุงมือ และชุดแข่ง(ถ้ามี)ไม่มีให้ใช้เสื้อแขนยาวกางเกงขายาวรองเท้าหุ้มส้น - สนใจร่วมสนุก ลงชื่อกันได้เลยครับ รถเดิม รถบ้าน รถแต่ง มาได้หมดครับเรียนเชิญทุกท่าน เข้ามารับประสบการ์ณการขับขี่ในสนามแข่ง ในสนามความปลอดภัยสูง ตามมาตราฐาน ทุกรุ่นมีถ้วยรางวัลให้รุ่นละ 5 อันดับ - ค่าสมัคร 2000 บาท ------------------------------------- เลขบัญชีในการจ่ายเงินทั้งหมด 269-2-51837-6 กสิกรไทย ณัฐวิทย์ ปังสุวรรณ ------------------------------------- Name List ** Nissan FWD Class A ( รถหรือเครื่องยนต์ Nissan ขับเคลื่ชอนล้อหน้า) #1.ณัฐวิทย์ ปังสุวรรณ : No.84 : Bluebird U12 : SR20DET 2.ทชภณ ม่วงศิริ : Sunny Neo N16 : SR20VE M/T 3.อัสนัย หวังภักดี : Mazda 323 VW7: SR20DET M/T 4.สุเนตร นิคมเขตต์ : Presea R10 : SR20DE M/T 5.ปรัษฐา สุขะวิสิษฐ์ : Cefiro A32 : VQ30DE M/T #6.ยิ่งยศ ศุขใจ : Bluebird U12 : SR20DET ** Nissan FWD Class B ( รถหรือเครื่องยนต์ Nissan ขับเคลื่อนล้อหน้า) 1.พัฒนภัทร สมิตานนท์ :Sunny Neo N16 : QG18DE A/T ** Nissan FWD Class C (รถหรือเครื่องยนต์ Nissan ขับเคลื่อนล้อหน้า ) 1. 2. ** Friendship Over 1500 1.ภุชงค์ ศรีวัณโณ : Honda Civic EG3D : D15B 2.สิทธานต์ ปังสุวรรณ : Honda Civic EG6 3Dr : B16A M/T 3.วศิน กลิ่นประยงค์ : BMW E30 : M42 M/T ** Friendship Under 1500 1.วีระพงษ์ อินทรรัสมี : No.129 : Honda Civic EF : D15B # : Confirmed

8. เงียบเชียบ

9. ตอนนี้เป็นไงบ้างครับ class c มีกี่คัน

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Come on....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้