รถผมมีอาการน้ำมันเครื่องรั่วเยอะมากทุกจุดช่างบอกต้องเปลี่ยนปะเกนชุดใหญ่ทั้งเครื่องราคาร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 19 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมมีอาการน้ำมันเครื่องรั่วเยอะมากทุกจุดช่างบอกต้องเปลี่ยนปะเกนชุดใหญ่ทั้งเครื่องราคารวมแร้วปะมาน 6000. นี่แพงมั้ยคับ. แร้วเปลี่ยนแร้วจะจบมั้ยคับ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    พูดยากอะครับ มันก็มีหลายจุดนะ บอกว่าทุกจุดมีไรบ้างอะครับ แล้วถามว่าจะจบไหม ถ้าเปลี่ยนของใหม่ และใส่ดีๆ ก็ควรต้องจบนะครับ

2. รั่วนี้ไม่มีอะไรแตกเหรอครับ ประเก็นเต็มที่แค่ซึมๆนะ

3. ถามเค้าด้วยปะเก็นกี่ตัว 6000

4. ้ช่างบอกว่าเปนปะเกนชุดใหญ่อ่ะคับ

5. ถามค่าทำหลายๆอู่ดูครับ เทียบราคากัน

6. ผมว่าสูงเกินไปนะ

7. ทั่วไปแล้วประมานเท่าไหร่คับ

8. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ยกเกียร ซีลท้าย ยางเบ้า ยางฝาวาล์ว ซีลคอหน้า ยางวาล์วใน ซีลจานจ่าย ซีลเพลา สองตัว ซีลหน้าเกียร

9. Beaw KorRa Nat

Beaw KorRa Nat Guest

0
    0
    0
    เคยทำปะเก็นฝาสูบ+ฝาสูบ+ชีลค่ะ 5000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้