รถผมมีอาการเวลาขับมีเสียงดังกึกๆๆมาจากข้างหน้าคับเกิดจากอะไรคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย พงษ์ศักดิ้ ต๊ะวัน ไม่บอก, 21 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมมีอาการเวลาขับมีเสียงดังกึกๆๆมาจากข้างหน้าคับเกิดจากอะไรคับ

1. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    ข้างหน้าแถวไหนครับ ล้อ โช๊ค เครื่อง แล้วดังตอนไหนบ้าง?

2. ดังตอนขับประมาร40คับดังกึงตรงหลังเครื่องคับ

3. Beaw KorRa Nat

Beaw KorRa Nat Guest

0
    0
    0
    ดังตลอดเลยรึเปล่าคะ หรือดังจังหวะเดียว

4. ดังตลอดเลยคับเวลาขับเร็วยิ้งตังดังคับ

5. เช้คเถอะครับอย่าผืนขับเลยเดี่ยวจะยาว

6. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    สงสัยต้องขึ้นฮ้อยเช็ค อาจจะเป็นยางรองเครื่อง ยางรองเกียร์

7. Fuso Fuso

Fuso Fuso Guest

0
    0
    0
    เบ้าโช๊ค แตก หรือ หลวม

ขอบคุณคับ เสียงทีดังเกิดจากลูกยาวเบ้าโซ๊คคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้