ใครเจอปัญหา"คลัช"เริ่มที่จะแข็งบ้างครับ แก้ไขได้บ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kawiin In, 19 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kawiin In

Kawiin In Guest

0
    0
    0
    ใครเจอปัญหา"คลัช"เริ่มที่จะแข็งบ้างครับ แก้ไขได้บ้างมั้ยครับ

2. เคยเป็นและแก้เรียบร้อยแล้วครับ เปลี่ยนสายครัชใหม่จำไม่ได้ว่าเท่าไหร่ แต่ราคาไม่เกิน 200 บาทแน่นอนครับ ใช้ได้มาแสนกว่าโลแล้ว

3. Kawiin In

Kawiin In Guest

0
    0
    0
    น้องช่างดูให้ ปรากฎว่าเป็นคลัชน้ำมันครับ T-T

ดีกว่ารถผมอีกนะครับเนี่ย ยังใช้ครัชสายอยู่เลย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้