สอบถามครับ ไปติดเกจวัดกำลังไฟกับหม้อน้ำมาครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thawatchai Na, 21 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ ไปติดเกจวัดกำลังไฟกับหม้อน้ำมาครับ แต่ทีนี้ถ้าเราอยากรู้ว่าเครื่องยนต์ก่อนที่จะมีปัญหาเราควรติดเกจอะไรเป็นตัววัดครับเครื่องGA15 autoครับ

2. แรงดันน้ำมันเครื่อง แรงดันน้ำมัน

3. ถ้าเครื่องเดิมๆ ไม่ได้ไปทำอะไรมันเพิ่ม สำหรับผมนะ Water Temp กับ Vacuum พอแล้ว

4. Thawatchai Na

Thawatchai Na Guest

0
    0
    0
    ตอนแรกก็อยากได้Vacuumอีกตัวครับแต่ก็กลัวคนติดตั้งติดแล้วงานเข้าครับไม่รู้ว่าจะหาได้ที่ไหน

5. ติดไม่ยากครับ ใส่สามทางเพิ่มเข้าไป ต่อสายไฟเข้ากับไฟหรี่ จบเลย สำหรับผม ผมไว้ดูตอนขับ ควบคุมเท้าตัวเองไปในตัว

สนม้าย แหะๆ กำลังจะลงขายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้