ขอจัดระเบียบการโพสหน่อยครับ *********************************** 1. โพสซื้อขาย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 6 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอจัดระเบียบการโพสหน่อยครับ *********************************** 1. โพสซื้อขาย ขอเป็นเฉพาะรุ่น Accord 88-89 เท่านั้น 2. โพสขายของ พยายามให้อยู่ในกระทู้เดียว หรือเป็นไปได้ให้สร้างเป็นอัลบั้ม กรณีเป็นร้านค้าหรือโพส ขายสินค้าหลายชิ้น 3. โพสขายของ พยายามลงรูปสินค้าด้วย 4. การดันกระทู้ขายของ พยายามอย่าดันกันบ่อยมาก ให้แค่พองามหรือเวลามีคนมาสนใจสอบถาม แล้วค่อยตอบ กลุ่มนี้ เมื่อก่อนตั้งขึ้นมาเพื่อเข้ามาพูดคุย สอบถาม อาการปัญหาของรถรุ่นนี้ หาอะไหล่แลกเปลี่ยนกัน แต่เมื่อจำนวนสมาชิกเพิ่มมากขึ้น พ่อค้า แม่ค้า เข้ามาอยู่กันมากขึ้น มีการเปลี่ยนแปลงไปจากเมื่ีอก่อนมาก แต่ก็ยังอยากให้เน้นมาพูดคุยปัญหา สอบถามอาการ ถามหาอะไหล่ ลงรูปรถตัวเอง มากกว่าการเน้นขายอะไหล่อยู่นะครับ *แค่ขอความร่วมมือ ยังไม่ได้เป็นกฎระเบียบ ทุกอย่างยืดหยุ่นกันได้ครับ*

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ท่านเลขาธิการฯ เอาจริงละน๊า กระทู้โพสต์ขายของใหม่ให้ปฏิบัติอย่างเคร่งครัดนะครับ ของเก่าก็ให้แล้วไป

2. ผมเห็นบางทีมีคลิปโป๊โผล่มาแว๊บๆด้วย งงเลย ac.ปีไหนนิ

3. Palin Omsin

0
    0
    0
    คลิปโป๊คือ SPAM VIRUS อย่าไปคลิกดูนะ ไม่งั้นเราจะโดนไปด้วย โดยที่เราไปโพสต์คลิปโป๊ในกลุ่มต่างๆ โดยเราไม่รู้ตัว

4. หากผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคับ

5. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    รับทราบครับ

6. คลิปโป๊อย่าเข้าไปดูครับ..มันคือไวรัส อย่าทำแบบปาธานครับ ดูทั้งวัน..ไม่ดีไม่ดี กร๊าากกๆๆ

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    เจี๊ยกกกกกกกก ไอ้พาราก้อน

8. รับทราบครับ

9. โดนใจคับ

10. ร่วมด้วยช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีงามเพื่อสังคมด้วยคนครับ

11. Rapp Sigum

Rapp Sigum Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่สำหรับอะไหล่และความรู้ข้อมูลต่างๆครับพี่

12. Rapp Sigum

Rapp Sigum Guest

0
    0
    0
    พี่เกียรติ์ ครับ น้ำมันพวงมาลัยเพาเวอร์ผม ลดไวต้องหมั่นเติมนี่คือ แรครั่วปะครับ อันนี้เพิ่งเปลี่ยนมือ2มาใส่ แล้วพี่มีร้านไหนแนะนำปะครับถ้าต้องซ่อม

13. IamChin Thailand

IamChin Thailand Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ผมรัก accord ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ ซื้อมา ยังไม่รู้เรื่องรถ ขอคำแนะนำด้วยน่ะครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้