ไอตัวกลมๆที่มันหลุดมาคืออะไรหรอครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ไมค์ นฤพล, 28 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไอตัวกลมๆที่มันหลุดมาคืออะไรหรอครับ

1. อันนี้ปะคับ

2. ใช่ครับ มันคืออะไรหรอครับ

3. ไดร์สตาร์ทหรือป่าวครับ

4. ชุดจานจ่ายคับเอาไว้จ่ายไฟคับ

5. ของผมพังใช่ไหมครับแบบนี้

6. ดูจากสภาพแล้วมันแตกแล้วคับก้อเสียละคับ

7. ราคาแพงไหมครับ

8. ผมขายไห้คับทักแชทมาคับ

9. ทักไปแบ้วนะครับ

10. มันมีเปลี่ยนรึป่าวไม่เเน่ใจ เเต่เอาอันใหม่เลยดีกว่าครับ เเสดง่าไปหมุนปรับไฟเเน่ๆ

ดูจากรูป สายแวคคั่มสีดำมันขาด เลยทำให้ตัวแวคคั่มหลุด เพราะดูจากรูปก็รัดสายไว้แล้ว แก้ปัญหาโดยเปลี่ยนสายแวคคั่มที่ขาด (ถ้าไม่มีผมมีให้) ส่วนตัวแวคคั่มที่หลุด ทำความสะอาดแล้วยิงซิลิโคน (ตามรูป)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้